BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Con cá mập thái bình dương em còn chưa gặp nó lần nào mà nó cứ cắn cáp 1 cái tận biển khơi mag em trong tận lục địa cũng bị cắt net các bác ạ. Còn chua gặp nhau sao ảnh hưởng nhau ta. em nhất định phải gặp hỏi cho ra nhẽ

Người ta thi cũng thi rồi, có pass chắc cũng chờ công bố thôi. Bác méc giờ có tác dụng j đây?
Vô tư đi em ơi :))

Mình nộp cho vui chứ thích làm tín dung thì đã làm ở BIDV từ năm ngoái rùi :)). Đợt 2 nộp mà cũng chả đi thi :-"
Kkk em đùa vậy. Bidv mãi chưa có kết quả em đang bực còn ko kịp. Lại thêm con cá mập nó cắn net làm em ko check web đc

Bác autumnb và bác psme hai người cùng tên cùng năm sinh cùng miền cùng giới tính sắp cùng làm 1 vị trí tại cùng 1 nơi rồi. 1 người 9 1 người 10 .chắc chắn như em suy luận hôm trước

Bác nhớ tui vậy cơ à?:))
Hì con mèo trắng đẹp quá. Từ ngay em.xem face bác em thây con mèo là em ngày đêm mong nhớ thành ra cứ mỗi lần nhìn thấy con mèo đen nhà em em lại. Nhớ con mèo trắng mà nhớ con mèo trắng thì lain hình dung ra ps me :p

Hì con mèo trắng đẹp quá. Từ ngay em.xem face bác em thây con mèo là em ngày đêm mong nhớ thành ra cứ mỗi lần nhìn thấy con mèo đen nhà em em lại. Nhớ con mèo trắng mà nhớ con mèo trắng thì lain hình dung ra ps me :p
Topic này giờ đã đổi tên thành: Vương Phạm và những người bạn. Đồng chí Vương quá tích cực ! :)

Ôi chao ơi ub cho tui lên thành viên tích cực từ bao gio thế kia ub ơiiii. Đúng lf cr7 thành huyền thoại cái là fan cũng lên đời luôn kkk

Xin gioi thiệu với moi người bác tìm đường mới em mời từ bên pic vcb sang đây. Mong các bcs dè chừng bác này giúp em. Một nữ nhân tài hoa xuất chúng nhưng vấn đang tìm đường mới ko biết bao giờ mới chịu nghỉ chân.

Back
Bên trên