BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Trời sắp mưa rồi. Em lại nhớ những ngày mưa trốn vợ đi chơi với....à mà thôi. Bồ thắng rồi :d

Năn nay theo dự đoán thì số 7 là số của năm giày vangg bóng vàng hay chính cr7 đã chính thức là huyền thoại. Vì vậy các bác có vận mệnh con giáp và cung hoàng đạo gắn với số 7 hoặc có số báo danh thi tuyển và phỏng vấn là 07 thì về mở tiệc ăn mừng tất thắng đi nhé. Em mổ gà thì hôm kia tới hôm nay ăn chưa hết kkk

Mấy hôm nay em đi lang bạt nhiều page thấy nhớ cái page bình yên ấm cúng này. Mấy page kia đông đúc ồn ào đau đầu. Ít người vẫn ấm cúng hơn. Nay em mới hiểu

Chiến sĩ psme tử trận rồi à. mấy hôm trước còn nằm vùng ở ftu mà nay ko thấy í ới gì nhỉ.

Năn nay theo dự đoán thì số 7 là số của năm giày vangg bóng vàng hay chính cr7 đã chính thức là huyền thoại. Vì vậy các bác có vận mệnh con giáp và cung hoàng đạo gắn với số 7 hoặc có số báo danh thi tuyển và phỏng vấn là 07 thì về mở tiệc ăn mừng tất thắng đi nhé. Em mổ gà thì hôm kia tới hôm nay ăn chưa hết kkk
Lướt qua mấy pic thấy bác xuất hiện bên pic Vietcom. :v

Back
Bên trên