BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Nhân mã thích đi đây đó chụp choẹt khoe hình mà em thấy face bác hơi lạ. Túm lại là em thấy 1 so người hay status face lắm nhưng mà ko biết lên ub chém gió phí quá. Có những người như thế vào pic thì pic lên top ngay

Bác xem kĩ avatar xem . Em đang luyện võ đấy :d bác nhìn rõ mẹt em gặp thì ới em :d

Em với bác ps có khi học cùng nhau rồi cũng nên. Xưa em học với 92 là chính. Ngân hàng có tcqt có phân tích có

Bây giờ thì em đã biết cái ông ngồi nc với bác autumb kia tên lê minh 90 điểm nghiệp vụ. Lại đánh giá sai ông này rồi. Đánh gia sai ông anh này trước đó. Ông này hắt xì 1 cái là các bác coi chừng out hết

Vị trí quản lí thay đổi phân hóa rõ ràng.tình trạng các bác trạng nguyên bảng nhãn thám hoa bị hỏi sơ sài giờ nghĩ lại có 1 lí do là mấy đồng chí đã đc chấm duyệt rồi mấy đồng chí ạ

Vị trí quản lí thay đổi phân hóa rõ ràng.tình trạng các bác trạng nguyên bảng nhãn thám hoa bị hỏi sơ sài giờ nghĩ lại có 1 lí do là mấy đồng chí đã đc chấm duyệt rồi mấy đồng chí ạ
Có thể vậy nhưng mà bác ơi, đã thi rồi thì vẫn mong trúng dù biết có nhiều người giỏi. Hôm trước bác bảo bọn tui không tự tin thì giờ phải để bọn tui có niềm tin và hi vọng chứ.

Back
Bên trên