BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Xin gioi thiệu với moi người bác tìm đường mới em mời từ bên pic vcb sang đây. Mong các bcs dè chừng bác này giúp em. Một nữ nhân tài hoa xuất chúng nhưng vấn đang tìm đường mới ko biết bao giờ mới chịu nghỉ chân.
Mình lạy đồng chí. Mình là con trai nhá. Nữ nhân tài hoa xuất chúng nào ở đây. Đồng chí làm sale là xuất chúng luôn ! :)

Ngay xưa bên pic vietcombank có mấy bác nói với em là em rát nhiệt tình vậy nên các bác ấy đợt đó đỗ hết vào risk của vcb rồi đấy. Các bác cũng nhanh nhanh khen em như bác tìm đường để nhận nhiều ưu đãi nhé...bái bai em đi ngủ

Ngay xưa bên pic vietcombank có mấy bác nói với em là em rát nhiệt tình vậy nên các bác ấy đợt đó đỗ hết vào risk của vcb rồi đấy. Các bác cũng nhanh nhanh khen em như bác tìm đường để nhận nhiều ưu đãi nhé...bái bai em đi ngủ
Khen đồng chí thì các members của ub sẽ được ưu đãi gì ??? :)

Ý em là em thichz kết giao fan bóng đá nam. Còn em đây cầm cưa con gái nhà người ta 2 năm rời mà gay kiểu gì nhờ

Tuàn sau cùng lắm là đến thứ 6 bidv ko thể ko có kq. Em mong là ai có commet trên này mặt sẽ vẫn rạng ngời và cuộc trò chuyện chuyển thành off tại bidv thế thì vô cùng phấn khích.
Còn nếu ngược lại thì các bác cũng hình dung ra rồi đấy...

Đợt em thi vào âgribnk có mot chị 91 tuổi mùi cũng họ phạm. Chị ấy rất teen. Hải phòng cũng nhiều họ phạm. Mà họ phạm giỏi mà hì. Nay cũng gap mot chị hải phòng họ phạm. Dạo này nhiều chuyện trùng hơp thế. Chuyên về 2 bác thu trang còn chưa kể hết. Về nội dung chính câu hỏi hì bác cứ ra agribank chân cầu bính buổi trưa tầm muoi hai gio là thấy có mấy đối tượng kiểu như đa cấp đang trà nóng đó chính gồm em. Mà ko hiể sao cứ cơm xong là mấy ông uống trà mà trà nóng troi thi nong sắp chết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên