BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Hic hôm nay em up cả face định pha trò nào ngờ ai cũng vào so sad. Tự nhiên thâys minhg động chạm đêna ngươif khác . Thâys thương thương mọi người nên em xóa rồi. Mong cho mọi người mau yêu được như ý!!!

Hic hôm nay em up cả face định pha trò nào ngờ ai cũng vào so sad. Tự nhiên thâys minhg động chạm đêna ngươif khác . Thâys thương thương mọi người nên em xóa rồi. Mong cho mọi người mau yêu được như ý!!!
Thiên hạ sống sao cũng đc. Tui chỉ cần thông báo kết quả thôi. Tâm trạng down thì down luôn để đi tìm mục tiêu khác chứ. :rolleyes:

Dù gì cũng phải chờ đợi trong mong mỏi chi băngg ai xung phong hát một bài cho thay đôit ko khí đi nào
Hay là như này em bắt nhịp cả lớp hát nhá.
Một con vịt xòe ra hai cái cánh ...hai...ba....

Sau 2 tuần hát bài 'một con vịt', 'hai con thằn lằn con', hôm nay chúng ta hát 'ba thương con'. Không biết có phải hát đến 'năm anh em trên chiếc xe tăng' không. = ))

Cái này văn học gọi là phép ẩn dụ. Nhung dụ nào được em em đoán ra hết. Cứ tình trạng này chờ đến khi cười hở mười cái răng mới có kết quả

Mấy chiến sĩ kháng chiến trường kì xin hàng bidv hết rồi à. Giờ còn mỗi em với bác autumnb chiên đấu tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên