BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Ôi giờ nghĩ lại mình trả lời 3 câu hỏi mà chủ hội đồng nghe rồi bảo câu tiếp theo, chả biết đúng sai dư nào. Giờ nhìn cái đề thi tốt nghiệp thpt địa thấy câu giống câu xã hội của mình thế mà trả lời hình như k giống đáp án của bộ cho lắm. Có khi nào mình trả lời không đúng ý hết mà k ai thèm sửa không. :Do_O:confused:

Ôi giờ nghĩ lại mình trả lời 3 câu hỏi mà chủ hội đồng nghe rồi bảo câu tiếp theo, chả biết đúng sai dư nào. Giờ nhìn cái đề thi tốt nghiệp thpt địa thấy câu giống câu xã hội của mình thế mà trả lời hình như k giống đáp án của bộ cho lắm. Có khi nào mình trả lời không đúng ý hết mà k ai thèm sửa không. :Do_O:confused:
Formosa ha bac. Cau xa hoi 30 diem quan trong lam

70 lượt view commnet của em mà có mỗi 2 bác trả lơì. Xạ thủ nào view là phải bắn nhá. Bắn là phait trúng. Trúng thì xưng tên để được thưởng ạ :d

Cứ cái kiểu câu tiếp theo câu tiếp theo mà ko góp ý hay mở rộng thêm nguy hiểm lắm bác ạ. Giá mà hỏi được mấy xạ thủ xem có được hỏi mở rộng thêm ko

My kinh tế xã hội câu: hãy nêu 1 sự kiện kinh tế xã hội nổi bật và bình luận

My kinh tế xã hội câu: hãy nêu 1 sự kiện kinh tế xã hội nổi bật và bình luận
Vào câu này thích mà. Sự kiện nổi bật nhất thời điểm đó
Cứ cái kiểu câu tiếp theo câu tiếp theo mà ko góp ý hay mở rộng thêm nguy hiểm lắm bác ạ. Giá mà hỏi được mấy xạ thủ xem có được hỏi mở rộng thêm ko

Thì có chút đáng sợ mà. Phỏng vấn đầu tiên, bốc 3 câu, đọc từng câu và trả lời, không ai hỏi thêm, mở rộng thêm ý gì cả. :confused: Sau hỏi sang về chỗ đang làm vs kinh nghiệm. :oops: Thực ra xong là xong, về không nghĩ gì cả, được thì được, không được thì thôi. Cơ mà càng chờ lâu càng nghĩ linh tinh thì lại càng thấy hoang mang. :D

Back
Bên trên