BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bác trả lời câu này thế nào ạ? Em hóng cmt của bác vì tương đối thích thích góc nhìn của bác !
Mình ghen tị và đố kị ai oand tuéc giận với nhung sinh viên ra trươngg nhung nam 2006 2008 . Mình nẻu rõ ý kiến là thời đó kiếm tiền dễ. Bọn em sinh viẻn ngày càng tân tiến giỏi giang hơn mà lại khó kiếm việc ít co hội kiêmz tiền khó gánh hậu quả những năm tăng trươngt nóng sốt nhu cá sốt cà chua. Góc nhìn của em kha tiêu cực

Mình ghen tị và đố kị ai oand tuéc giận với nhung sinh viên ra trươngg nhung nam 2006 2008 . Mình nẻu rõ ý kiến là thời đó kiếm tiền dễ. Bọn em sinh viẻn ngày càng tân tiến giỏi giang hơn mà lại khó kiếm việc ít co hội kiêmz tiền khó gánh hậu quả những năm tăng trươngt nóng sốt nhu cá sốt cà chua. Góc nhìn của em kha tiêu cực
chuẩn luôn bác ạ :)) em cũng nghĩ thế! sau rồi nhất là cái kiểu so sánh sv thời nay vs thời bấy giờ. Thời thế thay đổi nhanh vc, so sánh cái cc. Nhưng em vẫn phải tự động viên là phải cố thôi =))

Bacd linhgiang9x đỗ bidv đọt 1 chưa nhỉ
em ko qua vòng hồ sơ đợt basel bác ạ, đợt gia hạn này apply tiếp. E đang chơi đợt tuyển tập trung, cũng mm lắm, tín dụng, ko tăng trg đc thì chết mà tăng trg đc thì sau cũng chết, có khi chân ướt chân ráo vào cũng chết haha . Cố giỏi giang như các bạn để làm HO ạ :D

chuẩn luôn bác ạ :)) em cũng nghĩ thế! sau rồi nhất là cái kiểu so sánh sv thời nay vs thời bấy giờ. Thời thế thay đổi nhanh vc, so sánh cái cc. Nhưng em vẫn phải tự động viên là phải cố thôi =))
Bác đang nói mấy ông bà trong chỗ bác làm thôi đúng ko. Chứ đánh giá cả 1 thế hệ thì khó lắm.Thời nào chẳng có tôm hùm à chết..anh hùng :d nhưng sống đc trong thời loạn phải là anh em quý dậu vừa hén sằm vừa té lừn như chúng ta rồi kkkk

em ko qua vòng hồ sơ đợt basel bác ạ, đợt gia hạn này apply tiếp. E đang chơi đợt tuyển tập trung, cũng mm lắm, tín dụng, ko tăng trg đc thì chết mà tăng trg đc thì sau cũng chết, có khi chân ướt chân ráo vào cũng chết haha . Cố giỏi giang như các bạn để làm HO ạ :D
Tập trung đot 2 mà nộp cùng basel là bác bị out 1 trong 2 ngay. Kinh nghiêm xương máu bác ạ

Để tránh làm tín dụng mà bị ngồi tù .ub đang tổ chức lớp quản trị rủi ro cho cán bộ tín dụng ngân hàng học tại Đội Cấn Ba đình Hà Nội. Các bạn ai quan tâm có thể nhanh tay đăng kí để nhận nhiều ưu đãi nhé

Back
Bên trên