BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Bình thường vẫn ông-tôi, bác - tôi j đó mà, có gì khác đâu. Kỳ thị giới tính à? :cool:

Mà đề nghị k đào bới, pubic thông tin cá nhân nhé. :eek:
Dạ dạ em nhất định ko đào bới nữa nhưng chuyện em thích nam nhân bác phản đối là vô lí em xin phép nhốt bác ở bidv bắt làm việc cả đời nhé

Giai đoạn chờ nhận việc là giai đoạn nhức nhối đây mà pic này thì thường sẽ tòi ra được thông tin gì mới cả. Mong là sẽ có tin hot trên pic sớm

Bây giờ ub có cái chuông thông báo rất tiện có thể cạnh tranh ko hoàn thiện với facebok kkk

Dạ dạ em nhất định ko đào bới nữa nhưng chuyện em thích nam nhân bác phản đối là vô lí em xin phép nhốt bác ở bidv bắt làm việc cả đời nhé
Cần 2 điều kiện:
1. Mềnh vào bidv làm gì đó.
2. @vương phạm đỗ vị trí bảo vệ bidv.
3. Nếu 2 đk trên xảy ra mềnh sẽ tìm Phạm phu nhân để tiết lộ về bí mật động trời kia. ;)

Ngày xưa bạn gái cũ của em tên Thu Trang học giỏi ơi là giỏi mà ngày đó em học dốt quá ko hợp. Nay găp các bác Thu Trang ở đây em lại cang tin rằng con gái Phạm Hoàng Thu Trang của em sau này sẽ học giỏi sắc sảo băngg 3 người cộng lại. Nhưng sao nó nghịch ngợm quá giờ ko chịu đi ngủ. Em lại có time lên đây chém gió cùng các bác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên