BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Haizzz lâu k ghé vô. Không ngờ cuộc đua vẫn chưa ngã ngũ ah. Hjx Mình thì yên trí là đi chỗ khác tìm việc rồi. Cô họ ( trong HĐ PV mình ) đã báo trượt từ hôm pv xong nên chẳng tơ tưởng gì đây nữa. hjx/ Cô bảo điểm v1 thấp hơn mấy đứa kia nhiều quá :|
Chi nhánh lấy có 2 người. :|

Haizzz lâu k ghé vô. Không ngờ cuộc đua vẫn chưa ngã ngũ ah. Hjx Mình thì yên trí là đi chỗ khác tìm việc rồi. Cô họ ( trong HĐ PV mình ) đã báo trượt từ hôm pv xong nên chẳng tơ tưởng gì đây nữa. hjx/ Cô bảo điểm v1 thấp hơn mấy đứa kia nhiều quá :|
Chi nhánh lấy có 2 người. :|
CN nào thế bạn? CN mình cũng lấy 2 ng :-ss

mình ở chi nhánh tỉnh. Mới có thông báo nè. Ngày đi làm dự kiến là ngày 1/10. Hixhix, chờ mỏi cổ lun. Chắc các bạn cũng sắp có đt đó. Hóng điện thoại đi nhé!:)
Đang 17/9 giờ lại 1/10, nhiều thông tin thế. chờ đợi kiểu này nản quá :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thông tin chính xác chi nhánh Đông đồng nai T6 này lên nhận việc nhé! Mình có thể cho số để xác minh :D

Lại có thông tin 1/10, kiểu này thì BIDV ém hàng còn lâu :(
Bình thường cũng chả nghĩ nhìu, vì biết pv ko tốt nên cơ hội quá mong manh, cơ mà tự nhiên hôm nay nghe con bạn mình đỗ CN Thái Nguyên mà mình suốt ruột thế :( (chắc do ghen tỵ :(()

1/10 các bạn đỗ mới nhận việc thì còn phải chờ từ h tới cuối tháng để biết kết quả sao? :|

Lại có thông tin 1/10, kiểu này thì BIDV ém hàng còn lâu :(
Bình thường cũng chả nghĩ nhìu, vì biết pv ko tốt nên cơ hội quá mong manh, cơ mà tự nhiên hôm nay nghe con bạn mình đỗ CN Thái Nguyên mà mình suốt ruột thế :( (chắc do ghen tỵ :(()
Chắc là tuần này đó bạn, chi nhánh mình mới gọi có kq chính thức rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình này là web mình cần lập topic chia sẻ kinh nghiệm thử việc ở BIDV!! Sắp có kết quả chính thức hết rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên