BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có ubers nào phỏng vấn chi nhánh Từ Sơn, Bắc Ninh không? Cập nhật tình hình đi nào

mình cũng pv cn Nam Định về sáng nay, các bạn pv đầu thì còn pv lâu lâu chút, chứ mình chỉ đc tầm 10p thui, ngồi trên xe bus về nhà nghĩ lại mới thấy chắc mình bị out luôn khi trả lời câu đầu tiên rùi nên hội đồng chả ai muốn hỏi mấy, tập xác định luôn rùi :(.
Hội đồng pv gồm 5 người và ko đc thân thiện và vui vẻ như các hội đồng pv mà mọi ng kể (nghĩ mà thèm)
1. với bằng của em tại sao lại về tỉnh?
2. tại sao chọn BIDV?
3. ngành kinh tế trọng điểm của tỉnh?
4. vận dụng kiến thức đã học vào công việc ntn? (câu này chả hỉu mình nghĩ gì mà trả lời linh tinh, chả ăn nhập gì cả)
5. pháp nhân thay đổi tên thì có thay đối pháp nhân ko?
6. các sản phẩm dịch vụ của BIDV?
7. cô này hỏi cực nhỏ,thấy đọc cái tên nghị định dài dài gì ấy rùi hỏi 1 câu trắc nghiệm về thu nhận ngoại tệ.
lần tuyển dụng này ko có duyên với BIDV rùi, hẹn lần sau vậy :(
Chúc mọi ng sớm có tin tốt!
Cho tớ sđt đê. Có gì liên lạc phát.

chi nhánh mình cũng nói na ná thế
mà chả biết thế nào dc
hôm đi pv sơ loại có đứa vào gđ hay pgđ hỏi "con bố ... à" xong cho về :))
Nhất hậu duệ mà bạn8-|
Plan B C D đã sẵn sàng, giờ ngồi hóng kết quả plan A để còn bít đường triển khaiL-)

Không biết bao giờ có kết quả các bạn nhỉ? Bạn mình ở CN Bỉm Sơn Thanh Hóa bào 1/9 bắt đầu đi làm, ko biết các chi nhánh khác thì sao? :-s

Không biết bao giờ có kết quả các bạn nhỉ? Bạn mình ở CN Bỉm Sơn Thanh Hóa bào 1/9 bắt đầu đi làm, ko biết các chi nhánh khác thì sao? :-s

Có thể là ngày 28 (hôm nay) sẽ thông báo kết quả để còn kịp cho ngày 30/8 hoặc 31/8 ký hợp đồng thử việc, đầu tháng 9 bắt đầu đi làm nghĩa là ít nhất cũng 4/9 mới đi làm vì năm nay 2/9 rơi vào chủ nhật mà.1/9 là thứ 7, vào đó làm được gì trong 1 buổi sáng ít ỏi rồi nghỉ liên tù tì.

Mình chỉ đang thắc mắc là thời gian thử việc tức là thời gian học việc hay mình làm việc luôn nhỉ? Mình mới ra trường thì biết gì mà làm? Còn nếu học việc thì đi học ở trường dạy của BIDV hay học ở các chi nhánh khác (chi nhánh tỉnh thì học ở Sài Gòn chẳng hạn). Có ai biết cụ thể thì trả lời với nhé!

Mình không có khả năng hóng tin nhiều lắm, mình chỉ tin vào sự thật rằng, dù có nhiều suất vô chăng nữa cũng còn ít nhất 1 vài chỗ cho năng lực các bạn thể hiện, chứ nếu không, ngân hàng không thể đứng vững được!
Cơ mà đâu phải những người chạy là những người ko giỏi hả b. Chỉ là họ ko xuất sắc nhất thôi. Vào làm việc rồi thì chẳng thể nói ai hơn ai được. Có những người dù giỏi nhưng vì ko giỏi nhất nên họ chạy thôi. Ngân hàng vẫn có người làm việc ngon lành được. ^:)^

Theo chị kia năm ngoái cũng pass BIDV thì chị ấy đi tập huấn vài bữa, sau đó làm luôn. Mà mới ra trường chưa làm được việc đâu, mình học hỏi dần dần. Lương 2 tháng thử việc năm ngoái là 3tr/tháng.
Có thể là ngày 28 (hôm nay) sẽ thông báo kết quả để còn kịp cho ngày 30/8 hoặc 31/8 ký hợp đồng thử việc, đầu tháng 9 bắt đầu đi làm nghĩa là ít nhất cũng 4/9 mới đi làm vì năm nay 2/9 rơi vào chủ nhật mà.1/9 là thứ 7, vào đó làm được gì trong 1 buổi sáng ít ỏi rồi nghỉ liên tù tì.

Mình chỉ đang thắc mắc là thời gian thử việc tức là thời gian học việc hay mình làm việc luôn nhỉ? Mình mới ra trường thì biết gì mà làm? Còn nếu học việc thì đi học ở trường dạy của BIDV hay học ở các chi nhánh khác (chi nhánh tỉnh thì học ở Sài Gòn chẳng hạn). Có ai biết cụ thể thì trả lời với nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên