BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Uh. Đó là ở HO thôi. Còn 2 đợt thi tập trung năm 2011 thì lại không có Công bố kết quả vòng phỏng vấn. Và đợt này có lẽ cũng vậy thôi. HO có thể người ta tuyển người giỏi thật sự. Còn chi nhánh thì mình đang chờ kết quả để kiểm chứng. :-?~X(

Kiểm chứng bằng kiểu nào vậy bạn?

Mình vừa đi hóng hớt BIDV Ninh Bình về, hôm nay đã phỏng vấn hết các bạn tín dụng, còn kế toán bị đuổi về chiều mai mới được phỏng vấn. Ngồi ngoài cửa 3 tiếng đồng hồ, vừa nóng, vừa mỏi chân, vừa khát nước :(
Thấy mấy bạn phỏng vấn ra bảo là toàn hỏi vầ tình hình kinh tế xã hội, dự trữ thanh khoản, gì gì đó nữa, không rõ lắm

Hj. Bên chi nhánh mình chiều nay mới pv xong, vào cái bác GĐ hỏi ngay có người nhà làm BIDV k? ...bla rất nhiều câu hỏi, toàn hỏi bên ngoài chứ không hỏi nghiệp vụ mấy, mình trả lời cũng khá tự tin.... Đang hi vọng mog manh thì giây fut' cuối cùng bác chốt cho câu; "năm nay chi nhánh chỉ tuyển nam,cũng không phải là không thể lấy nữ nhưng fai x. sắc. e cũng đừng buồn vì còn rất nhiều cơ hội ở các NH khác"... nói thế là mình tập xác định k fai ngóng kết quả rùi :))

Gửi thư cảm ơn này mình gửi cho ai vậy bạn? Mình cũng đang muốn làm như thế mà không biết gửi thế nào và sẽ nói gì?

Gửi cho ông giám đốc, và hội đồng tuyển dụng bạn ak. Cũng gửi thế thôi, vì thời gian gấp nên mình làm tạm cái bản word rồi in ra. vì thời gian phỏng vấn ít quá, mà cũng ko cho mình thể hiện

sáng mai có kết quả đấy.
Bác Hiếu cho em cái mail hội đồng Hà Tĩnh phát, gửi cái thư thank ciu chú giám đốc, phỏng vấn đau cả bụng :))

Tớ nhờ đứa bạn ở dưới kia gửi bạn ak. Cũng đi cọ xát thế thôi, đc thì tốt, ko đc thì ta lại tiếp tục :))

chiều nay đi pv cảm tưởng như là mình ngồi đàm đạo vậy, ko hỏi nghiệp vụ, ko hỏi kiến thức kinh tế xã hội. 10p ngồi chém lung tung, đến lúc gần cuối cùng thì ông kia hỏi mình 2 câu tiếng anh, 1 câu là hiểu biết của bạn về Vinamilk. ~X( , câu còn lại mình ko bít ông hỏi cái gì nữa, chết cười. thui thì :-h các bác em out rùi đó.

Hj. Bên chi nhánh mình chiều nay mới pv xong, vào cái bác GĐ hỏi ngay có người nhà làm BIDV k? ...bla rất nhiều câu hỏi, toàn hỏi bên ngoài chứ không hỏi nghiệp vụ mấy, mình trả lời cũng khá tự tin.... Đang hi vọng mog manh thì giây fut' cuối cùng bác chốt cho câu; "năm nay chi nhánh chỉ tuyển nam,cũng không phải là không thể lấy nữ nhưng fai x. sắc. e cũng đừng buồn vì còn rất nhiều cơ hội ở các NH khác"... nói thế là mình tập xác định k fai ngóng kết quả rùi :))
thế thì từ đầu đăng tin nói rõ xừ đi. bắt tội ngta thi, pv rồi mới nói. khổ thân bạn

hơ hơ, vừa hóng đc thông tin chi nhánh HD năm nay 4 suất tín dụng nam có 1 suất con chủ tịch tỉnh với 1 số suất đã xong xuôi :))
xem ra mình ko cần phải hóng đt nữa roài ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất
alipapala116
Back