BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ôi giống mình, t còn cảm giác bác giám đốc ko thích tớ cơ :)) mặt bác nhìn tớ cứ khó đăm đăm, đã thế mình lại xưng em vs cả hội đồng thi. Hix
Chắc ko đâu bạn, bạn quá lo lắng thui, ai khi pv cũng nhìn mình để xem thái độ và cách trả lời của mình ra sao, mà mình thấy xưng em là cách xưng chung mà, chẳng lẽ mình xưng con, mà xưng con có khi hội đồng lại nghĩ là mình chê họ già. Thật phiền quá đi.

Mình đỗ Vietinbank rồi, vừa có kết quả, hi hi, ko biết thứ 2 có nên đi PV ở BIDV nữa không @@

Có bạn nào SGD 2 được gọi đi phỏng vấn chưa?Sao pass vòng 1 rồi mà mãi ko có thông tin phỏng vấn vậy nhỉ?

mình rất thích bác giám đốc chi nhánh Hà Thành, rất vui vẻ, mình pv cũng muộn nhưng bác giám đốc và hội đồng pv làm cho mình rất thoải mái, mỗi tội trả lời vớ va vớ vẩn, ôn bao nhiêu mà chả vào tẹo nào luôn, thôi, tìm chỗ khác ôn thi vậy,chúc các bạn còn lại pv thành công
bạn ơi có pvan t.a ko? bốc thăm câu hỏi hay ngta học trực tiếp vậy bạn:)

chi nhánh Thăng Long vừa gọi mình, pv vào chiều thứ 3 ngày 28/8, lúc 2h20 chiều, có bạn nào pv lúc ấy ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên