BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn pv ở chi nhánh nào vậy??

Mỗi chi nhánh có các câu hỏi khác nhau bạn à, hên xui thôi, mình cũng ôn quyết liệt mấy cái câu oái oăm như là chùa một cột tên gì, sự tích, rồi hồ gươm, học các tổng bí thư đảng, quốc hội, ...thế đấy! Nhưng cuối cùng chẳng vô câu nào cả! Phù, dù sao thì không bị hỏi mấy câu tè le đó nên thôi vậy!

hôm nay vừa đi phỏng vấn ở sở 1 về, tình hình chả khả quan tý nào, người ta hẹn 10h45, mình đến sớm 1tiếng lận, ai dè 11h45 mới phỏng vấn, tâm trạng phấp phỏm quá. chả hi vọng gì hết, ôi lại xông pha tìm cơ hội khác vậy

hôm nay vừa đi phỏng vấn ở sở 1 về, tình hình chả khả quan tý nào, người ta hẹn 10h45, mình đến sớm 1tiếng lận, ai dè 11h45 mới phỏng vấn, tâm trạng phấp phỏm quá. chả hi vọng gì hết, ôi lại xông pha tìm cơ hội khác vậy

hix, có mấy người hỏi bạn thế? chỉ có duy nhất bác giám đốc hỏi t thôi :( thấy bác ý có vẻ không thiện cảm vs t lém, chắc out rùi :-ss

mình rất thích bác giám đốc chi nhánh Hà Thành, rất vui vẻ, mình pv cũng muộn nhưng bác giám đốc và hội đồng pv làm cho mình rất thoải mái, mỗi tội trả lời vớ va vớ vẩn, ôn bao nhiêu mà chả vào tẹo nào luôn, thôi, tìm chỗ khác ôn thi vậy,chúc các bạn còn lại pv thành công

tớ cũng chỉ bác giám đốc hỏi thôi. mấy người kia chỉ ngồi xem xem cái gì ý, với cả người ta ngòi cười vì mấy câu nói ngu ngơ của tớ

tớ cũng chỉ bác giám đốc hỏi thôi. mấy người kia chỉ ngồi xem xem cái gì ý, với cả người ta ngòi cười vì mấy câu nói ngu ngơ của tớ
Ôi giống mình, t còn cảm giác bác giám đốc ko thích tớ cơ :)) mặt bác nhìn tớ cứ khó đăm đăm, đã thế mình lại xưng em vs cả hội đồng thi. Hix

mình rất thích bác giám đốc chi nhánh Hà Thành, rất vui vẻ, mình pv cũng muộn nhưng bác giám đốc và hội đồng pv làm cho mình rất thoải mái, mỗi tội trả lời vớ va vớ vẩn, ôn bao nhiêu mà chả vào tẹo nào luôn, thôi, tìm chỗ khác ôn thi vậy,chúc các bạn còn lại pv thành công

Bạn ơi, thế có phỏng vấn tiếng anh không? có mục giới thiệu bản thân ko vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên