BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

có ai thi kế toán đề 1 hem, vào so đáp án cái nèo, phần bài tập mình ra tổng tài sản 32.432tỷ; tiếp theo câu 2 là giảm 12 tỷ; lợi nhuận chưa phân phối giảm 11.25 tỷ. Phần nghiệp vụ nhiều câu đáp án lằng ngoằng quá, nhất là phần góp vốn ý, tỷ lệ góp là 20% thì là liên doanh hay liên kết nhỉ; cả cái câu quyền kiểm soát nữa đáp án là gì nhỉ? các bạn trao đổi nha,haiz

Mấy bạn cho mình đề thi rõ lun đi, mình tích góp lại để lần sau đi thi :) :)

Phòng các bạn có ai được đưa đáp án cho chép ko vậy? nghe đứa bạn nói phòng nó có hiện tượng này nên thấy hơi nản~~

tớ làm đề 2 nè, câu 3 lớn làm bảng cân đối 3 là ngành dịch vụ có được không nhỉ?? đề năm nay khó, đặc biệt làm phần thị trường ngoại hối, tớ chả làm được mấy câu về tỷ giá

Mình làm đề 02 tín dụng, bảng cân đối 3 mình cho là ngành dịch vụ tư vấn ko biết có đúng ko, còn bảng 1 mình cho là sản xuất công nghiệp nặng

có ai thi kế toán đề 1 hem, vào so đáp án cái nèo, phần bài tập mình ra tổng tài sản 32.432tỷ; tiếp theo câu 2 là giảm 12 tỷ; lợi nhuận chưa phân phối giảm 11.25 tỷ. Phần nghiệp vụ nhiều câu đáp án lằng ngoằng quá, nhất là phần góp vốn ý, tỷ lệ góp là 20% thì là liên doanh hay liên kết nhỉ; cả cái câu quyền kiểm soát nữa đáp án là gì nhỉ? các bạn trao đổi nha,haiz

cho mình hỏi, trong bài thi kế toán, phần bài tập cuối cùng 14 điểm gồm 3 câu đó bạn, là mình chỉ chọn đáp án thôi phải không? có cần ghi giải thích hay trình bày cách tính không vậy bạn?

t cũng làm đề 2 nè, he. Tiếng Anh thì làm tốt còn nghiệp vụ thì lơ ma lơ mơ, bảng cân đối m cho là doanh nghiệp phân phối sản phẩm (tới các đại lý bán lẻ), vì hàng tồn kho = o, kèm vs các khoản phải thu chiếm tỷ lệ lớn.

Có ai tự tín trả lời câu hỏi Về BIDV không nhỉ? Mình thì làm đại, bây giờ lên mạng search.

BIDV phát hành lần đầu ra công chúng vào 12/2011; Tổng khối lượng cổ phần phát hành trong giai đoạn 1 là 22% vốn điều lệ. Trong đó, 3% vốn điều lệ dành cho IPO; 1% vốn điều lệ bán ưu đãi cho cán bộ, công nhân viên; 3% vốn điều lệ bán cho tổ chức công đoàn và 15% vốn điều lệ bán cho nhà đầu tư chiến lược nước ngoài. Chính thức là ngân hàng cổ phần vào đầu năm 2012. Chưa có đối tác chiến lược nước ngoài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên