BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ngồi nghĩ...quên ghi mình làm đề số bao nhiu vào bài thi thì có sao hok nhỉ :)), chả thấy ai nói gì về vụ này

Mình làm đề số 01
Phần bài tập mình chọn bảng cân đối của doanh nghiệp kinh doanh chuỗi siêu thị là bảng số (2)
Còn Bảng số 3 mình nghĩ là của tổ chức tín dụng vì khoản mục Phải thu và Vay ngắn hạn và dài hạn chiếm tỷ trọng lớn.
Không biết đúng hay sai :-?

Mình làm đề số 01
Phần bài tập mình chọn bảng cân đối của doanh nghiệp kinh doanh chuỗi siêu thị là bảng số (2)
Còn Bảng số 3 mình nghĩ là của tổ chức tín dụng vì khoản mục Phải thu và Vay ngắn hạn và dài hạn chiếm tỷ trọng lớn.
mình cũng chọn Big C là số 2, vì thấy Kỳ thu tiền bình quân 5 ngày thôi, ko quá lớn như 76 ngày của số 1
mà bảng số 3 thì mình làm khác rùi, hic

^^ Mình đi thi kế toán nhưng mà chả biết gì về kế toán nên hôm nay cũng làm lơ mơ lung tung thôi :)
Xóm UB chờ đợi cuối tháng 8 có kết quả nha. Hôm nay hỏi chị coi thi, chị ấy bảo là cuối tháng 8 đưa kết quả về chi nhánh, các chi nhánh sắp xếp gọi phỏng vấn (*)

Mình làm đề số 01

Mình cũng làm giống bạn đó. Có nhiều yếu tố xét đến lắm, như thuế là 0, hàng tồn kho, cho vay, cơ cấu vốn,.... => tổ chức tín dụng. ah bạn chọn cái nào là doanh nghiệp công nghiệp nặng thế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên