BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

tớ làm đề 2 nè, câu 3 lớn làm bảng cân đối 3 là ngành dịch vụ có được không nhỉ?? đề năm nay khó, đặc biệt làm phần thị trường ngoại hối, tớ chả làm được mấy câu về tỷ giá

Đối với vị trí tín dụng, các chi nhánh tại TPHCM hầu như không tuyển nữ, cho dù hồ sơ có đẹp cỡ nào thì mới bước vô đã không được nhận vì lí do giới tính rùi, hic!

Có bạn nào làm đề kế toán + tiếng Anh 01 như mình ko?
Đề Tiếng Anh khá dễ thở, ko có gì quá phức tạp, nói chung mình thấy ổn.
Để nghiệp vụ cũng khá hay, không hỏi quá khó, mình làm tạm được. Có bạn nào cùng đề so kết quả nào!^^

Thấy đề thi BIDV nếu chăm chỉ một chút làm chắc okie :D, đề hay mặc dù tớ học cũng làng nhàng và học xong 1 năm rồi, chả nhớ chi mấy :))

có bạn nào thi kế toán đề 02 ko? phần bài tập câu 1 có ai chọn đáp án B.146,5ty LNST thì phải. Mình băn khoăn bài này quá. KHông biết tình hình các bạn thi làm bài tốt ko? MÌnh thì tệ quá. hic

Chưa bao giờ đi thi xong về đầu óc mình đau với quay cuồng như cái đề BIDV, có mem nào làm đề chẵn ko nhỉ, cả Tín Dụng lẫn Tiếng Anh.

Cái bài tập 15 điểm ấy, mình chọn công nghiệp nặng là bảng số 2
Còn bảng số 3 mình lại chọn là các công ty về dịch vụ như ngành điện lực :D vì nó ko có hàng tồn kho + Các khoản phải thu cao 93 % hay sao ấy nhể ;))
bạn này làm giống mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back