BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ực bạn tớ cháu phó bí thư tỉnh ủy một tỉnh( không nêu tên) trung cấp đợt này có chỉ tiêu vô làm luôn chả biết có phải thi không nhưng chắc chắn đc vào

như vậy chính xác là bidv thi 29/7 toàn hệ thống luôn đó pk mọi người

các b lạc đề quá

Mình thi kế toán, đê thi là tự luận hả mấy b

Ôn phânf nào thì hiệu quả ta

Có cả lí thuyết và bt pk mấy b

Dù là COCC mà không qua được vòng thi Viết thì cũng out hết! Vì thi Viết là vòng thi dưới sự giám sát của TW, nên ko ai dám gian lận cả. Vì thế, dù có lọt qua vòng hồ sơ nhờ mối quan hệ mà ko lọt nổi vòng Viết thì cũng z. Mọi người cứ cố gắng thi đi nhé! ^^

bạn nói như đúng rùi ấy, COCC thật thì sau khi các bạn thi viết xong, những ng đó sẽ đc gọi lại vào 1 phòng, bài thi cũ cho vào máy hủy, còn chép lại bài thi mới theo đáp án có sẵn
chứ đã con sếp to mà lại phải vào chọi thật à :D nhất là những chỗ như agri,bidv, vietin
//đấy là người trong ngành (trưởng phòng) nói vậy đấy nhé :)
à mà có bạn nào dc gọi gì chưa

trông cái mặt thằng Vu thanh trung 23 mà thấy khó gần,đã vậy lại phát ngôn ra những câu nói " ngô nghê",bạn cũng là COCC hả,con giám đốc Ngân hàng BIDV ở nhà quê NINH BÌNH hả^:)^

ko có gì chắc chắn cả, chỉ là dự đoán
chắc chắn khi bạn được thông báo à
còn việc COCC thì mình nghe các bạn nói hơi bị nhiều đó à, nhưng cũng có suất dành cho người ngoài nữa chứ, chẳng lẽ dành hết cho tụi đó
cứ cố gắng hết mình nhé các bạn........làm bài điểm càng cao thì cơ hội càng lớn :)

Mình đồng ý cả 2 tay luôn, BIDV là NH lớn, họ làm việc phải có hiệu quả chứ không phải vào chơi lấy tiền. Chẳng qua các bạn học không đến nơi rồi kêt trời kêu đất thôi. Cùng cố gắng, dĩ nhiên có gian lận 1 chút nhưng mình tin những người được vào đều xứng đáng. Hãy là 1 trong số đó. Fighting.....!!!

trông cái mặt thằng Vu thanh trung 23 mà thấy khó gần,đã vậy lại phát ngôn ra những câu nói " ngô nghê",bạn cũng là COCC hả,con giám đốc Ngân hàng BIDV ở nhà quê NINH BÌNH hả^:)^

cố lên bạn trẻ, vừa mới ra trường có khác, máu ghê
Hai bạn lưu ý không tranh luận quá đà, vượt ra khỏi nội dung chính của topic là chia sẻ thông tin, kinh nghiệm, giúp đỡ lẫn nhau.
Mọi vấn đề cá nhân nằm ngoài phạm vi trên các bạn có thể lên wall nhà nhau để giải quyết, chứ còn tiếp tục comment mất hòa khí ở topic này sẽ phải cho các bạn "nghỉ comment" mấy ngày đấy;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên