BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mấy cái ông toàn nói nhảm để cho mọi người lo lắng ấy mà... Topic này chỉ để thảo luận về time cũng như chỉ tiêu thôi.. Còn kinh nghiệm thì mời qua box Kinh nghiệm nhé.. Mà ko ai nhận là COCC à :D Mình là COCC đây.. Nhà nào mà chả có ông có cha =))

Các bạn nói lúc lại phân biệt người thành phố với người nhà quê, topic là để trao đổi thảo luận, mà cứ phân biệt thế ko nên.mà nói thật người thành phố cũng có cái j hay, nhìu khi học hỏi nhà quê nhiều nhất là cách sống...

Tri thức cũng giống như hiv vậy :)) nó không phân biệt quê hay phố. Mình cũng nhà quê đây, rất quê nữa là chuyện khác =)). Sao đâu nào? Thật sự là ngày xưa cocc nhiều và thường thì hơi yếu về... Nhưng giờ không phải đa số vậy nữa đâu nhá. Có những người vừa cocc nhưng cũng rất giỏi đó chứ...còn nếu cocc mà không thì...dù sao đó cũng là lợi thế cạnh tranh của nó chứ. Dù không làm gì được nhiều nhưng nhờ nó là con của giám đốc nhnn tỉnh nên hoạt động của chi nhánh ít bị soi hơn. Có đúng vậy không nào các ty.? Hãy đợi nhau ở kỳ thi tuyển dụng nhá...

các bạn ném đá gì kinh thế, tớ chỉ bảo việc cocc qua đc vòng 1 thì làm thuận lợi hơn mấy thằng như mình thôi, tớ là dân quên, còn ai không dân quê thì ném làm giề cho mỏi tay :))

Dù là COCC mà không qua được vòng thi Viết thì cũng out hết! Vì thi Viết là vòng thi dưới sự giám sát của TW, nên ko ai dám gian lận cả. Vì thế, dù có lọt qua vòng hồ sơ nhờ mối quan hệ mà ko lọt nổi vòng Viết thì cũng z. Mọi người cứ cố gắng thi đi nhé! ^^

Dù là COCC mà không qua được vòng thi Viết thì cũng out hết! Vì thi Viết là vòng thi dưới sự giám sát của TW, nên ko ai dám gian lận cả. Vì thế, dù có lọt qua vòng hồ sơ nhờ mối quan hệ mà ko lọt nổi vòng Viết thì cũng z. Mọi người cứ cố gắng thi đi nhé! ^^
Nào chúng ta cùng cố gắng :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back