BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mình có ý kiến thế này,xác nhận chuyện mà COCC là có , nhưng họ được lợi vòng PV, vì chỉ cần qua vòng viết là họ đậu thôi. Cho nên mình có thua thiệt những cái như vậy. Đặc biệt những chi nhánh nào lâu này chưa tuyển giờ tuyển thì số lượng COCC rất nhiều.NHư vietin minh bạch cũng vậy nói là minh bạch mà có bạn đưa thông tin xác nhận mail của GDV mà có ghi chú anh này con ông A, rồi chị khác con ông B. Nhưng mình nghĩ, mình giống các bạn ko nên quan tâm đến cái đó, cố gắng mà thi thôi. Họ ko đánh giá cao năng lực của những người được gửi đâu. Đặc biệt khi đã cổ phần chính sách sẽ thay đổi nhiều nữa. Số lượng COCC lúc đầu lợi nhưng lúc sau ko lợi trong môi trường cổ phần rồi.

Mình không phải là COCC gì và đợt này mình cũng thi vào BIDV. Mình thấy bạn gì đó nói cũng có lý lắm " COCC thì làm tốt hơn" vì họ có gốc lớn, mối quan hệ sẵn có, con em khách hàng lớn mà không cho con em họ vào thì mọi người biết chuyện gì đến rồi đó. Mà bạn cũng đường nên gọi bọn mình là "mấy ông nhà quê" nhe!
Chỗ mình tuyển rất ít chắc chiến này tiêu rồi.

trong này có ai là COCC ko ? lên tiếng cái coi thực tế như thế nào?
làm hoang mang rồi đó à :(

mình đăng kí thi Kế Toán mà cũng chưa nhận được thông tin thi nữa

b nào biết đề thi tự luận hay là trắc nghiệm ko

hay có đề mấy lần trươc share mình với ^^

thank nhìu

mình không dám lạm bàn, nhưng COCC chắc chỉ giỏi hơn khoản huy động, chứ việc cho vay thì nhìn vào con số nợ xấu mới công bố đã đủ nói lên rồi.

mình không dám lạm bàn, nhưng COCC chắc chỉ giỏi hơn khoản huy động, chứ việc cho vay thì nhìn vào con số nợ xấu mới công bố đã đủ nói lên rồi.

bạn này nói đúng. chính mình biết 1 trường hợp có bạn đó đi du học về mà chả biết gì hết, mà nhà bạn đó gửi gần 200 tỷ lận, thế là yêu cầu ngân hàng cho con vào làm ko thôi sẽ rút tiền đi (thời gian là cuối năm 2011). Mà làm gì đâu mà 6 tháng làm mà ko biết phân biệt thời gian trả nợ và kỳ hạn trả nợ, rồi cầm cố và thế chấp. Mình ko chê bai gì khắc khe những đối tượng COCC mà đó là những gì mình nghĩ vì nó xảy ra trước mắt mình. Mình vào bằng chính năng lực của mình sẽ được đánh giá cao và tôn trọng nhiều hơn, cho nên có bạn nào nói nhà quê gì đó mình thấy ai cũng cười bạn câu nói đó cả , tốt nhất đừng xúc phạm lẫn nhau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên