BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

tất cả anh tài cùng hội ngộ tại Đà Nẵng vào ngày 29/7
cơ hội chia đều cho cả bidv và vietin
sự lựa chọn sáng suốt sẽ đưa đến đích thành công

vậy bạn lựa chọn cái nào ?????????????????

khó nhỉ :-? thjck cả hai lun, cơ mà sẽ thi vietin ;) ;) bidv thì k bit họ có cho đi thi k nữa :p:p
nhưng mà nếu được thì cũng thi vietin, mơ ước mà ;) ;)

cả nhàn ơi cho mình hỏi, chi nhánh ngân hàng được phép thực hiện những nghiệp vụ cấp tín dụng nào? m xem trong luật các TCTD thì chỉ thấy nói về TCTD chung thôi chứ ko thấy nói đến chi nhánh ngân hàng, có bạn nào biết nó nằm ở luật nào thì giúp mình với nhé! tks very much!

cả nhà ơi cho mình hỏi, chi nhánh ngân hàng được phép thực hiện những nghiệp vụ cấp tín dụng nào? m xem trong luật các TCTD thì chỉ thấy nói về TCTD chung thôi chứ ko thấy nói đến chi nhánh ngân hàng, có bạn nào biết nó nằm ở luật nào thì giúp mình với nhé! tks very much!

cả nhà ơi cho mình hỏi, chi nhánh ngân hàng được phép thực hiện những nghiệp vụ cấp tín dụng nào? m xem trong luật các TCTD thì chỉ thấy nói về TCTD chung thôi chứ ko thấy nói đến chi nhánh ngân hàng, có bạn nào biết nó nằm ở luật nào thì giúp mình với nhé! tks very much!

Chi nhánh ngân hàng là ngân hàng, mà ngân hàng là TCTD :D

Haizzzzzzz..........

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back