BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Cho mình hỏi là nếu mình muốn đăng kí nguyện vọng làm ở bidv Hà Thành và bidv Hải Phòng thì mình chỉ nộp hồ sơ ở bidvHà Thôi thôi có được không? Hay lại còn phải về HP nộp thêm 1 bộ hồ sơ nữa?

Chịu khó đọc lại comment của mọi người đi bạn, chỉ có 5 trang thôi mà, chỉ nộp duy nhất ở 1 chi nhánh thôi bạn nhé.

Vậy là những bạn nào chưa có giấy xác nhận tốt nghiệp mừng rồi nhé.

Hôm nay đi nộp VCB mà bao nhiêu bạn HVNH đều bị trả hồ sơ về vì thiếu cái giấy này, vừa tội cho các bạn ấy vừa mừng cho mình >:)

Hiz, mọi người ơi, nộp hồ sơ ở các chi nhánh Hà Nội thì bắt buộc phải đúng chuyên ngành đã được liệt kê à? ngoài mấy chuyên ngành ấy nộp có được ko :(

Hic, các chi nhánh ở Hà Nội không tuyển Kinh tế đối ngoại của FTU mất rồi?

Các bạn cho mình hỏi thông tin ở trên phiếu đăng ký là mình điền tay hay điền máy, mình vừa điền máy, nhưng đoạn cuối chỗ nguyện vọng 1, 2 mình ko chèn được chữ vào trong ô trống, bạn nào chèn được thì chỉ cách giúp mình với, mình dùng office 2007.

Năm nay mới ra :D - Trường NH ko cho bảng điểm, mới có điểm CN, 25/7 mới xét TN = > Mới có CN + BĐ - NEU thì có CNTN roai, chiến hết VCb, BIDV, VTB gì nữa :))

HVNH hả? cấp bảng điểm rồi nhá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back