BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Các bạn cho mình hỏi thông tin ở trên phiếu đăng ký là mình điền tay hay điền máy, mình vừa điền máy, nhưng đoạn cuối chỗ nguyện vọng 1, 2 mình ko chèn được chữ vào trong ô trống, bạn nào chèn được thì chỉ cách giúp mình với, mình dùng office 2007.

Đến 7/7 vẫn chưa có chứng nhận TN, thế này thì nộp sao đc trời (chả có TT chi tiết cho mấy bạn năm cuối nữa, yêu cầu = TN ĐH thì chịu rồi )

BIDV ở hà nội trước giờ có nhận bằng liên thông đâu
cố tới nộp thì cũng mang hsơ về

Địa chỉ các chi nhánh để đến nộp hồ sơ là ở đâu thế nhỉ mọi người?

Sao bạn chủ top viết là cả ngoài công lập, mà trên file đính kèm có yêu cầu là ĐH công lập, còn giới hạn khoa, trường nữa chứ, thậm chí liên thông, văn bằng 2 cũng chả đc. Là thế nào đây?

ôi lại chiến đấu vs BIDV thôi, phẩy điểm mình thấp,k biết nộp Bidv sở giao dịch 1 có quá sức và bị loại hồ sơ k nhỉ? hic nhìn thấy BIDV sở giao dịch 1 có nhiều chỉ tiêu nhất nên mún nộp vào đấy ý

Sao bạn chủ top viết là cả ngoài công lập, mà trên file đính kèm có yêu cầu là ĐH công lập, còn giới hạn khoa, trường nữa chứ, thậm chí liên thông, văn bằng 2 cũng chả đc. Là thế nào đây?
Bạn đọc kỹ cái file có tên "YÊU CẦU TUYỂN DỤNG CÁN BỘ" đi đã r hãy cho ý kiến b ak :)Tuyển ngoài công lập ko có nghĩa là điều này áp dụng với tất cả các chi nhánh :)Chủ topic share lên cho mọi ng cùng biết là quý rồi :)Many thanks :x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên