BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

chán nhỉ, văn bằng 2 lại không nộp được ở Hà Nội chứ? chờ mãi mới có đợt tuyển dụng này thế mà lại vậy. Nản quá đi mất.

" Do BIDV tổ chức thi tuyển tập trung trên toàn quốc nên mỗi thí sinh chỉ nộp 01 bộ Hồ sơ dự thi tại đơn vị đăng ký dự thi". tớ vẫn chưa hiểu lắm chỗ này. nếu tớ ở hải phòng thì nộp hồ sơ ở chi nhánh hải phòng hay phải lên HN nộp? help me.

tuyển trong hay ngoài công lập hay ko còn tùy nơi tuyển dụng, nên đọc kỹ yêu cầu trc khi nộp, BIDV kiểm tra hồ sơ ngay khi nộp, ko đúng yêu cầu sẽ trả lại luôn.

Quy định cụ thể từng trường. Lúc nào mới nộp hồ sơ vào dc những ngân hàng lớn nhỉ :(

nếu mình nộp hồ sơ trực tiếp tại Chi Nhánh thì có cần phải 2 phong bì dán tem ghi rõ địa chỉ người nhận ko nhỉ?mà người nhận ở đây là ghi địa chỉ chổ chi nhánh mình nộp hả moi người?
địa chỉ người nhận ở đây là địa chỉ nơi bạn đang ở đấy,ko fai địa chỉ cn đâu,bạn này chak lần đầu bon chen thi ngân hàng à?hihi..
mà mọi người có ai có mẫu đơn xin việc viết tay nộp vào BIDV ko ạ? ch0 e xin với,ngày trước có cái mẫu đơn nhưng làm mất rồi,h ngại lên mạng search quá,ai có thì ch0 mình xin với nhé..^^

Ồ Zé, gửi đơn về quê làm thôi, chấp nhận bằng ngoài công lập kìa :)), vui quá. đang chán cái tin của Viettin tự dưng được cái tin của BIDV, tỉnh cả ngủ :))

" Do BIDV tổ chức thi tuyển tập trung trên toàn quốc nên mỗi thí sinh chỉ nộp 01 bộ Hồ sơ dự thi tại đơn vị đăng ký dự thi". tớ vẫn chưa hiểu lắm chỗ này. nếu tớ ở hải phòng thì nộp hồ sơ ở chi nhánh hải phòng hay phải lên HN nộp? help me.
có nghĩa là vì bidv họ thi tập trung nên bạn chỉ nên nộp 1 bộ hs thôi,nếu bạn đã nộp hs thi ở chi nhánh HP rồi thì ko được nộp ở các chi nhánh khác nữa..còn nếu bạn nộp hs ở nhiều chi nhánh thì bidv họ sẽ tự lựa chọn 1 chi nhánh cho bạn thi,vì bạn ko thể thi 2 chi nhánh cùng 1 lúc được..^^
bạn thi ở chi nhánh HP thì nộp hs ở chi nhánh HP thôi,lên HN làm j,họ chẳng thu của bạn đâu..^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên