BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

các anh chị ơi, cho em hỏi môi trường làm việc và lương thưởng ở BIDV thế nào ạ? em đang học ngành ngân hàng, sắp ra trường nên muốn tìm hiểu thêm, các a/c chia sẽ với em với!!!!!!!!!!!

ak, thông tin này có chính xác ko bạn, sao mình nghe nói bidv có đợt tuyển vào tháng 3 mà, mà mình cũng thấy lạ vì làm gì có ngân hàng nào tuyển vào tháng 3 nhỉ

Có gì lạ đâu. Không mở rộng kinh doanh, không có nhân viên nghỉ việc, số lượng nhân viên đủ, bão hòa. Tuyển thêm làm gì hả bạn?

Thì bác king_dragontb bảo thế em đoán thế. Chị wilddaisies thắc mắc em trả lời. Bank em h ko tuyển mà cứ điều chuyển nội bộ, tuyển mới phải giải trình lằng nhằng lắm. Bác làm gì bóc mẽ em kinh thế. Vô tội mà......

hi, e ko có ý đó đâu. cùng chiến hữu thoai mà. Nhưng bank nào đi nữa thì cũng sẽ có tuyển, ít nhiều thôi. sàng lọc
nhân sự thì lúc nào cũng có. người ở trong thì muốn ra, người ở ngoài thì muốn vào. Không nên làm cho những bạn khác múon vào BIDV hết hy vọng. Mà thay vào đó là hãy tu luyện kiến thức, kỷ năng nghề nghiệp. Chúc những bạn đang có ý định vào BIDV sẽ vào được BIDV vào đợt tuyển dụng năm 2013 nhé!!! Happy new year 2013

hi, e ko có ý đó đâu. cùng chiến hữu thoai mà. Nhưng bank nào đi nữa thì cũng sẽ có tuyển, ít nhiều thôi. sàng lọc
nhân sự thì lúc nào cũng có. người ở trong thì muốn ra, người ở ngoài thì muốn vào. Không nên làm cho những bạn khác múon vào BIDV hết hy vọng. Mà thay vào đó là hãy tu luyện kiến thức, kỷ năng nghề nghiệp. Chúc những bạn đang có ý định vào BIDV sẽ vào được BIDV vào đợt tuyển dụng năm 2013 nhé!!! Happy new year 2013
Hic, bác ko có ý đó nhưng nói thế này quá bảo em là loại vô cảm chỉ làm người khác nhụt chí. Bản thân em cũng muốn vào bidv bỏ xừ. So sánh lương với môi trường bên em với nhỏ bạn bên bidv chỉ 1. nhỏ dãi 2. thèm thuồng 3. cố gắng 4. hy vọng đến ngày thi sang được bidv thôi. Nhưng thành thực em thấy BIDV hồi cổ phần xong cũng siết chặt hoạt động lắm không còn "sướng" như xưa. Anw, Chúc các bạn đang có ý định vào BIDV (trong đó có mình) năm mới 2013 sẽ thỏa tâm toại ý. HPNY!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên