BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Khi nào mới có đợt tuyển tập trung đợt 2 vậy mọi người. chờ đợi mòn mỏi :(

Chắc khoảng t6/2013 mà mình cũng ko chắc. Vì hiện giờ BIDV đang tái cơ cấu các phòng ban nên cũng ko có nhu cầu nhân lực trừ khi có mở chi nhánh mới. mà hiện giờ nhnn đang siết cái vụ này. Bên mình định nâng cấp mỗi cái quỹ tiết kiệm thành phòng giao dịch thôi mà cũng ko dc duyệt chứ đừng nói đến việc mở thêm chi nhánh hay pgd. còn trong nội bộ thì đang thay đổi nhiều, bên mình xóa xổ phòng thanh toán quốc tế luôn rồi, chuyển hết nhân viên về phòng quan hệ khách hàng và quản trị tín dụng mặc dù bên mình rất mạnh về xuất nhập khẩu, từ giờ thanh toán quốc tế của bidv chỉ là một tổ nhỏ nằm trong phòng quan hệ khách hàng.

Híc, sáng nay đi thi ở BIDV Quảng Ninh, sai bố nó mất câu nhiều điểm nhất, ngu không tả nổi. :-<

Sáng nay vừa được bên BIDV gọi là có tổ chức gì đó của ĐNA hợp tác. Hỏi có hứng thú thì đi phỏng vấn. Có ai được gọi giống mình nữa không? Website tổ chức này là gì nhỉ? Lúc nghe điện ồn quá mình chẳng nghe rõ.

Chịu ấy, tổ chức gì nhỉ :-? Cty mua bán nợ xấu giấu mặt hả? :))
Mong tới ngày có đợt tuyển tập trung nữa quá mọi người ạ! Có bạn nào tung tăng thử cơ hội chỗ khác được chưa nhỉ? ^^

Mình thử việc mới có 1 tháng, đợt vừa rồi chi nhánh mình tuyển có 2 người ( 2 tín dụng), không biết thử việc xong có cho out ko nữa. Lo lắng quá vì nhân sự chi nhánh mình toàn là COCC, năm nay ngoại lệ tuyển người ngoài ah.Hic

Mình vừa kí hợp đồng 12 tháng hôm thứ 6, làm 1 báo cáo tổng kết, chẳng biết có test hok nữa? Hic hic

Báo cáo tổng kết sau khi thử việc làm thế nào vậy các bạn, chị HCNS vừa mới đưa mình bản tự nhận xét, mình không biết ghi thế nào cho ổn nữa, các bạn nào làm rùi cho mình tham khảo được không ạh. THANKS

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên