BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

các bạn thông báo đỗ thế mình lại thấy buồn buồn. bước ra khỏi phòng pv là biết mình tạch rồi. cơ mà mình cố gắng hơn thì giờ có phải đỡ tiếc thế nỳ không

Ai cha, minh cung tham gia thi dot nay va da duoc di phong van. Nhung ngay di phong van thay co ve hoi buon vi thay cach hoi cua nguoi ta, minh thay chac la ai dau da duoc chon ngay tu dau roi. Buon that! Hic, lai con truoc khi phong van, vi Giam doc CN con noi rang: tong so chi tieu la 8 nguoi nhung phong van xong se tuyen 10 nguoi, sau khi thu viec 2 thang se loai them 2 nguoi nua! Troi, kieu nay thi nguy that, chi phi co hoi qua cao! (Minh nghe noi co truong hop sau khi thu viec, ho se bao la khong phu hop roi nhet COCC vao thay!)Buon that!

2 ngày nay ngồi ôm cái cell cứ có 08... là lại giật hết mình... mình sẽ thuộc nửa nào khi biết kết quả hỉ :)

các bạn thông báo đỗ thế mình lại thấy buồn buồn. bước ra khỏi phòng pv là biết mình tạch rồi. cơ mà mình cố gắng hơn thì giờ có phải đỡ tiếc thế nỳ không

Cùng tâm trạng với mình rồi. Nếu mà cố gắng hơn nua thì cho dù trượt vẫn thất vui vẻ nhỉ. Mà thui còn nhiều cơ hội mà bạn, cánh cổng này khép sẽ có cảnh cổng khác mở ra mà

Có ai ở CN Phú Nhuận có kết quả j chưa? Mặc dù ko hi vọng lắm nhưng vẫn hồi hộp ngồi hóng, có những CN pv ngày 26,27 đã có kq sao CN mình 24 pv mà giờ này vẫn ko thấy tăm hơi là sao. Hix, bạn nào hỏi được j thì thông tin với nha.

Mình cũng Phú Nhuận nè bạn, mà mình pv ngày 23 kế toán, hôm qua mình đt hỏi chi nhánh mà họ kêu đang tổng hợp chưa biết bao giờ có kết quả. Bạn kế toán hay tín dụng vậy? hôm bữa pv ok chứ?

Hạnh phúc quá. Mất ngủ đêm qua, tưởng bị pv lần 2...hóa ra lên gặp giám đốc...mình đã đỗ BIDV chi nhánh Hoàn Kiếm. Cảm thấy muốn khóc, 1 đứa ko $, ko 1 chút quen biết, Tự dùng chân chạy để đến đc đích, mệt nhoài và chả dễ dàng j. Thông tin bên lề về COCC về cửa sau nhiều lúc làm mình hơi hoảng. Vẫn biết con đường phía trước còn rất dài nhưng nghỉ một chút để cho bõ nỗi lo âu thấp thỏm những ngày qua. Cảm ơn các bạn các anh chị UB đi trước đã nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm! :x UB
chúc mừng ấy nhé, kq đã xứng đáng với sự cố gắng của bạn. Mình cũng đang mong chờ đc khóc như bạn, hi vọng, hi vong....:)

Mình cũng Phú Nhuận nè bạn, mà mình pv ngày 23 kế toán, hôm qua mình đt hỏi chi nhánh mà họ kêu đang tổng hợp chưa biết bao giờ có kết quả. Bạn kế toán hay tín dụng vậy? hôm bữa pv ok chứ?

bạn cho mình hỏi là đạt hay không họ cũng báo hả bạn?cám ơn nhiều nhe!

Ai cha, minh cung tham gia thi dot nay va da duoc di phong van. Nhung ngay di phong van thay co ve hoi buon vi thay cach hoi cua nguoi ta, minh thay chac la ai dau da duoc chon ngay tu dau roi. Buon that! Hic, lai con truoc khi phong van, vi Giam doc CN con noi rang: tong so chi tieu la 8 nguoi nhung phong van xong se tuyen 10 nguoi, sau khi thu viec 2 thang se loai them 2 nguoi nua! Troi, kieu nay thi nguy that, chi phi co hoi qua cao! (Minh nghe noi co truong hop sau khi thu viec, ho se bao la khong phu hop roi nhet COCC vao thay!)Buon that!
Dù sao thì cũng cố gắng hết mình đi bạn... có cơ hội đc đi thử việc cũng là 1 may mắn rùi, đâu phải ai cũng đc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên