BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

0439411833. ;)). chiều alo đi c.:))
kể ra có ng quen thik thật đấy. trong khi mọi ng hồi hộp hóng hớt thì mình đã biết là tạch=)) buồn mất mấy ngày hnay:(
P/s: t CN Hà Thành. t hỏi đc kqua từ chiều hôm Chủ nhật rùi ấy. bạn nào sốt ruột thì gọi lên CN đi. có danh sách rùi. chỉ chưa gọi thui ^^

kể ra có ng quen thik thật đấy. trong khi mọi ng hồi hộp hóng hớt thì mình đã biết là tạch=)) buồn mất mấy ngày hnay:(
P/s: t CN Hà Thành. t hỏi đc kqua từ chiều hôm Chủ nhật rùi ấy. bạn nào sốt ruột thì gọi lên CN đi. có danh sách rùi. chỉ chưa gọi thui ^^

Mình gọi lên có bị đánh giá là ....ham hố rồi đổi kết quả không vậy, hic???

Theo mình nghĩ, đã có danh sách trúng tuyển từ sau khi phỏng vấn và họ gửi lên trung ương duyệt. Sau đó phải sắp xếp lại phòng ban, bởi vậy nên cứ thong thả mà chờ đợi, mấy bác còn rất nhiều việc làm chứ không riêng gì phải chăm bẳm cho bọn mình đâu. Đặc biệt trong tình hình rối rắm như hiện nay!

vừa gọi lên Hà Thành, chưa có kết quả đâu, chắc nhờ người quen hỏi thôi
Kết quả có hết lâu rồi bạn ạ, họ chưa thích công bố thôi, tín dụng 17 slot đã full. Bạn nào thích cứ gọi lên hỏi đi, không ai đánh giá gì đâu, họ cũng ko đổi kết quả vì 1 cái nhỏ nhặt thế đâu.

Có ai ở CN Phú Nhuận có kết quả j chưa? Mặc dù ko hi vọng lắm nhưng vẫn hồi hộp ngồi hóng, có những CN pv ngày 26,27 đã có kq sao CN mình 24 pv mà giờ này vẫn ko thấy tăm hơi là sao. Hix, bạn nào hỏi được j thì thông tin với nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên