BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

chẳng có gì có thể ví ở đây với tình yêu cả, chỉ là công việc và miếng cơm manh áo mà thoii, ko đỗ ngân hàng này thì thi ngân hàng khác, tìm ngân hàng khác, khong lam ngan hang thi lam cong viec khac, nhung tui buc xuc thay thí sinh di thi thoi, chu tui cũng hết cái tuoi di thi roi, còn những tưởng BIDV se khác, nhung cũng chỉ đến thế mà thôi

Sở 3 những bạn sau đây đậu:
Nguyễn Quốc Thành
Nguyễn Thị Phương Thủy
Phạm ViệtQuân
Hoàng TườngMinh
[TBODY] [/TBODY]
Phạm Huyền Trang
[TBODY] [/TBODY]
--------------------------------

Chi nhánh HCM những bạn sau đây đậu
Huỳnh Quang Huy
Mai Xuân Sơn
Lê Văn Chi
Nguyễn Ngọc Hàn
Võ Thị Minh Thúy
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Quản lý Rủi ro
Đặng Phi Đoài
Đào Quốc Thanh
Nguyễn Thị Vân Hiền
Hồ Lê Bích Trâm
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Kế hoạch Tổng hợp
Lại Quỳnh Như
Nguyễn Thị Ngọc Anh
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Kế hoạch Tổ chức nhân sự
Nguyễn Thị KIm Thúy
Võ Thị Mỹ Xuân
Dương Tiểu Quân
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Giao dịch viên
Hồ Thị Thu Hương
Phạm Thị
Nguyễn Thị Ngọc Trinh
Nguyễn Thị Quỳnh Thy
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Công nghệ thông tin
Bùi Quang Đạt
[TBODY] [/TBODY]
Chúc mừng banker @Banker_NguyenDuyThanh nhé, :)

Ủa anh ơi, thế sao trong này đậu mà trên kết quả chính thức lại không đạt ạ, em chưa hiểu lắm ???

Quá tam ba bận. Mình đã là lần thứ n rồi, k đếm nữa. Chưa đi tới ngõ đã nghe ngõ cụt. Cờ tới tay ai nấy phất. Cũng tùy chỗ nữa, trong chán ngoài thèm. V&B là đối thủ không đội trời chung thì phải.

Nói chung tôi thấy cái NH BIDV này là cái NH tuyển dụng mờ ám nhất hệ thống (đểu nhất). ưu tiêng ng nhà thì xét mẹ nó đi. Bày đặt thi công khai cho oai rồi đút hết con cháu vào làm mất thời gian công học hành của người khác. Trượt nhưng mà ko phục 1 tý nào.

Mình chẳng biết cái bạn Quyên gì đó là tự lực hay đc gửi.. nhưng nếu đc gửi thì làm j các bạn bức xúc vậy. Ông bà cha mẹ... người ta phấn đấu cả đời để có vị trí tốt vậy tại sao con cháu người ta ko đc hưởng tý chút.. Bidv như vậy là quá minh bạch và tạo cơ hội đến với all mọi người, công bằng ở đâu thì cũng chỉ là tương đối thôi, chẳng qua mình chưa đủ giỏi để vượt qua cái Cocc đó, các ngân hàng cp nhỏ hơn khác chuyện gửi vào cũng đầy ra. Thậm chí ko cần thi test này kia luôn. Trc đây thì ko nói nhưng h mình thâý Bidv đã cải thiện rất nhiều.
P/S: mình đã già chắc cũng chẳng còn cơ hội bon chen. Các bạn chưa đạt thì cứ cố gắng lần sau. Cánh cửa này đóng thì sẽ có cánh cửa khác mở ra:rolleyes::rolleyes:

điểm dán ở cửa CN đây nhé. E chỉ share thôi, ko có bình luận gì :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình chẳng biết cái bạn Quyên gì đó là tự lực hay đc gửi.. nhưng nếu đc gửi thì làm j các bạn bức xúc vậy. Ông bà cha mẹ... người ta phấn đấu cả đời để có vị trí tốt vậy tại sao con cháu người ta ko đc hưởng tý chút.. Bidv như vậy là quá minh bạch và tạo cơ hội đến với all mọi người, công bằng ở đâu thì cũng chỉ là tương đối thôi, chẳng qua mình chưa đủ giỏi để vượt qua cái Cocc đó, các ngân hàng cp nhỏ hơn khác chuyện gửi vào cũng đầy ra. Thậm chí ko cần thi test này kia luôn. Trc đây thì ko nói nhưng h mình thâý Bidv đã cải thiện rất nhiều.
P/S: mình đã già chắc cũng chẳng còn cơ hội bon chen. Các bạn chưa đạt thì cứ cố gắng lần sau. Cánh cửa này đóng thì sẽ có cánh cửa khác mở ra:rolleyes::rolleyes:
Hoàn toàn đồng ý vs bạn này luôn, bạn mình tự lực thi đỗ BIDV rất nhiều, chỉ là chưa quá xuất sắc or may mắn thuyết phục đc hội đồng tuyển dụng thôi, vs thi vào những vị trí khó nhằm thì cơ hội cao hơn, mình yêu và cuồng BIDV lắm, sẽ cố gắng lần sau :D

Mình vừa gọi điện tới bên BIDV hỏi về kết quả CV TTTM rồi nhưng họ báo chưa có, đã trình lãnh đạo rồi, xong sẽ báo tiếp lên website

Hoàn toàn đồng ý vs bạn này luôn, bạn mình tự lực thi đỗ BIDV rất nhiều, chỉ là chưa quá xuất sắc or may mắn thuyết phục đc hội đồng tuyển dụng thôi, vs thi vào những vị trí khó nhằm thì cơ hội cao hơn, mình yêu và cuồng BIDV lắm, sẽ cố gắng lần sau :D
uhm mình cũng thấy bạn mình đậu bidv, vietcombank khá nhiều, tự lực cả, mà công nhận toàn người giỏi mà chưa giỏi thì ngta thấy bạn ấy phù hợp công việc thì tuyển thôi.. chúc bạn lần tới thi đậu nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên