BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Chúc mừng @penhoc122 đã đậu nhé.
Tháng 04 đã khép lại với chiến thắng mùa xuân 30/4/1975, với ngày thành lập BIDV 26/04, và với sinh nhật anh nhím nữa :)
Tháng 04 đã về, về với chiến thắng trong mùa tuyển tập trug năm 2015.

Những em nào chưa may mắn, hãy cứ hy vọng. Vẫn còn cơ hội ở đợt tuyển sau và với cả khả năng những chi nhánh nào cần bổ sung thì có thể họ sẽ lấy thêm. Nên có nhiều bạn ban đầu chưa đậu, nhưng do chi nhánh bổ sung nên từ chưa đậu thành đậu, đừng ngừng hy vọng.

Các bạn đậu đợt này, khi đi vô làm, tùy khả năng và yêu cầu công việc mà có thể sẽ được bố trí ở những bộ phận khác nhau, miễn là cùng môn thi đầu vào. Ví dụ như anh nhím, thi Quản lý khách hàng, nhưng khi vô làm chính thức đã chinh chiến qua 2 bộ phận: Quản trị Tín dụng và Quản lý rủi ro. :) Và đó cũng là lý do giúp anh nhím tích lũy được những trải nghiệm thú vị của chuyên viên ngân hàng.

BIDV là một môi trường tuyệt vời, nơi những giá trị nhân văn cao cả đã được tìm thấy, nơi tình yêu được nâng cao, cho trí đam mê thỏa sức vùng vẫy cả khoảng trời tuổi trẻ.....

Và BIDV mãi là niềm tự hào, và là điều mà anh Nhím không bao giờ hối hận khi lựa chọn :)

CHÀO MỪNG CÁC EM ĐÃ GIA NHẬP MÁI NHÀ BIDV :)
.

.

.
doc la biet cua le nam phuong rui

danh sách thi không có tên Nguyen Thị Quyên, danh sach miễn thi vòng 2 cũng ko có, danh sách phỏng vấn cũng ko, đến khi có kết quả trên web mới xuất hiện và Đạt là sao, trong khi 4 nguoi duoc vao phong van thi khong dat, có nhím nào trả lời dc câu hỏi này ko, BIDV Tây hà nội treo đầu dê bán thịt chó à, có chi nhánh nào như vậy nữa ko, tốn công sức học ngày đêm, tâm huyết cho cái quán treo đầu dê bán thịt chó

hic, có ô có dù có ngoại giao thì ít ra cũng nên có tên di thi cùng chứ, có mỗi BIDV nhu vay, ngân hàng khác nguoi ta còn chơi đẹp hơn

danh sách thi không có tên Nguyen Thị Quyên, danh sach miễn thi vòng 2 cũng ko có, danh sách phỏng vấn cũng ko, đến khi có kết quả trên web mới xuất hiện và Đạt là sao, trong khi 4 nguoi duoc vao phong van thi khong dat, có nhím nào trả lời dc câu hỏi này ko, BIDV Tây hà nội treo đầu dê bán thịt chó à, có chi nhánh nào như vậy nữa ko, tốn công sức học ngày đêm, tâm huyết cho cái quán treo đầu dê bán thịt chó
sao lại không có hả em. Đây nè

Danh sách thi có bạn Quyên, số 786 ở đây http://tuyendungadmin.bidv.com.vn/Portals/0/users/lanlt5/032015/So Bao Danh Dot 1.2015 update 1203.pdf

danh sách phỏng vấn có bạn QUyên nhé em
Số thứ tự 1338 ở danh sách này
http://tuyendungadmin.bidv.com.vn/Portals/0/users/host/032015/KQ thi vong 2 dang web.pdf

thế thi chi nhánh nào vậy, được phỏng vấn ở đâu thế, kết quả thi tui chụp lại đây, làm gì có đứa nào là Quyên có điểm, lừa đảo à, nó thi Chi nhánh nào thế, đâu có thấy thi làm NVKD thẻ chi nhánh Tây Hà Nội, nếu vậy thi một đằng tuyển một nẻo à

thế lần sau di thi làm NVKD thẻ ở Tây Hà Nội lại được trúng tuyển làm Chuyên viên QLKH ở Sở III,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên