BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

b có thi chi nhánh Cầu giấu ko vậy? t cũng ko bt nên hỏi thử mọi ng xem ai thi ở chi nhánh CG mà chưa có bằng ko. t ko có chứng nhận tạm thời, chỉ có bảng điểm thôi
T cũng thi CV QLKH Cầu Giấy mà, nhg k thấy gọi gì, hôm trc t cũng chỉ nộp giấy xác nhận sv thôi, thế ngta chỉ bh tót nghiệp thôi hả c?

bạn giống y chang mình,tự đc các a CN TPHCM tự chia CN chi gần nhà mình,làm rất hi vọng,hi vọng mình sẽ đc làm đồng nghiệp CN mới :p
uh, hi vọng cũng zị cơ mà trả lời ko được câu nào tiếng anh chắc cũng ko có hi vọng lắm,
nhưng mà công nhận mấy a nói như là thật ấy, lần đâu tiên sau bao nhiêu lần đi pv mà đối ặt với hội đồng mà ko run 1 mililits nào :)

Có bạn nào phỏng vấn vị trí tài trợ thương mại ở hà nội bị chuyển lịch phỏng vấn từ thứ 2 sang chiều thứ 4 ngày 08/04 không

uh, hi vọng cũng zị cơ mà trả lời ko được câu nào tiếng anh chắc cũng ko có hi vọng lắm,
nhưng mà công nhận mấy a nói như là thật ấy, lần đâu tiên sau bao nhiêu lần đi pv mà đối ặt với hội đồng mà ko run 1 mililits nào :)
tui cũng tệ av,nghe hỉu câu hỏi,trả lời chị đó nói trả lời ngắn quá v r nhe răng cười,tất cả đều tốt chỉ có câu av k tốt lắm,đc các a lãnh đạo thích là tốt r bạn,cùng chờ kq,kb khi nào có.

nhưng điểm viết c cao mà. tính điểm trung bình nên c dễ đỗ lắm. lại còn quê ở Thạch Thất đã là 1 lợi thế rồi ⌒.⌒
Hic nhưng đâu phải xét mỗi thế đâu cậu, còn nhiều yếu tố khác nữa, như chữ Duyên với BIDV chẳng hạn. Mà các bạn đi pv cùng cũng toàn bạn giỏi mà. Nhưng qua lần này cũng rút ra được nhiều kinh nghiệm, cũng ko phải thất bại, hie.

cả nhà ơi, vs câu "Tình huống a/c bất đồng ý kiến vs lãnh đạo, cách thức a/c giải quyết mối bất đồng" nên trả lời thế nào nhỉ.
mình thứ 2 mới pv, hồi hộp quá, mà ko có ai share thông tin gì về phía bên tttm nhỉ!
Mình trả lời là phải bình tĩnh xem xét vấn đề, nếu có thể đứng ở vị trí lãnh đạo để suy nghĩ là tốt nhất. Mà lãnh đạo họ hướng đến lợi ích chung, còn mình đôi khi sẽ vì lợi ích cá nhân của mình nữa. Nếu lãnh đạo đúng thì chấp hành, nhưng nếu lãnh đạo bảo mình vi phạm pháp luật thì chắc mình ko đồng ý được. Hie. Tớ trả lời củ chuối thế đấy cậu ak.

ơn giời đã thở được :D cũng giới thiệu bản thân như ai đó, cũng bốc thăm 3 câu hỏi như ai kia, ....ko biết tiêu chí để chọn là gì :D giờ thì mình đang nghe bài Lệ anh vẫn rơi - MTP :D
Bản thân đã cố hết sức,
còn lại là ở mức độ nhân duyên.
ơn giời thím đây rồi, còn sống lên UB t mừng cho thím sợ thím múa mấy nhiều quá ngủm rồi chứ. :D MB có kết quả rùi đó, 9h thứ 2 lên trao đổi cv, chỗ thím báo chưa?

ơn giời thím đây rồi, còn sống lên UB t mừng cho thím sợ thím múa mấy nhiều quá ngủm rồi chứ. :D MB có kết quả rùi đó, 9h thứ 2 lên trao đổi cv, chỗ thím báo chưa?
đầu cầu hà nội chưa thấy báo kq test :D. chưa biết thế nào. Thím giờ thì thoải mái nhé. Hé hé con nghé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên