BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

review cho các bạn nè:
đầu tiên vào cũng giới thiệu bản thân này, rùi bốc 3 câu hỏi này, xong rùi trả lời 3 câu hỏi này: phẩm chất người lãnh đạo, đồng nghiệp ko hợp tác, nguyên tắc thận trọng
và câu cuối cùng GĐ hỏi :
"em có nói tục ko? nếu sếp em nói tục em sẽ làm thế nào?" :eek::eek::eek:
mời mọi người chém hộ e câu cuối vs, chả hiểu e chém kiểu j mà cả hội đồng cứ cười e. hic, thấy bùn ghê gớm
là tớ sẽ trả lời: "vậy anh thử nói tục ngay và luôn để biết em làm thế nào?"
nếu HĐ văng tục thật (giả dụ thôi) thì đứng hình im lặng hè hè :D nghe 1 câu tục có chết đâu.

tui cũng tệ av,nghe hỉu câu hỏi,trả lời chị đó nói trả lời ngắn quá v r nhe răng cười,tất cả đều tốt chỉ có câu av k tốt lắm,đc các a lãnh đạo thích là tốt r bạn,cùng chờ kq,kb khi nào có.
uhm h chờ kết quả thui, hì vào cũng cời trừ chứ cũng ko trả lờđược, có gì nhớ báo kết quả chia vui or an ủi nhé :)

hqua mình cũng pv CN TPHCM,rất vui vẻ,đúng như bạn nói,nc vs mấy anh như nc vs bạn,rất quan tâm về bản thân cá nhân.mình cũng mới ra trường,hình như vừa ra trường đc các anh rất thích nc vậy,mình cũng tự ti vì vừa ra trường,các a có hỏi bạn thích chi nhánh hóc môn hay bình chánh không ?
Có bảo là sẽ ưu tiên cho làm Bình Chánh, vì lúc nói chuyện trao đổi cứ tạo điều kiện hết mức có thể luôn ấy, lúc phỏng vấn có một anh ngồi gần ngay cạnh bạn ấy bên tay phải, hình như phó Giám đốc, còn bên trái là chị phỏng vấn về câu Anh văn đúng không, lúc vào bạn vào từng người hay là vô nhiều người một lượt ? :)

Có bảo là sẽ ưu tiên cho làm Bình Chánh, vì lúc nói chuyện trao đổi cứ tạo điều kiện hết mức có thể luôn ấy, lúc phỏng vấn có một anh ngồi gần ngay cạnh bạn ấy bên tay phải, hình như phó Giám đốc, còn bên trái là chị phỏng vấn về câu Anh văn đúng không, lúc vào bạn vào từng người hay là vô nhiều người một lượt ? :)
anh PGĐ thấy mình nhà Củ Chi ảnh nói điều về Củ Chi hay Hóc Môn là tốt,chứ Bình Chánh thì xa quá,anh ấy khá vui,anh đeo kính hỏi nghiệp vụ mình và chị kế bên hỏi 1 câu tiếng anh thôi,mình chỉ trả lời câu tiếng anh ngắn ngọn quá thôi,còn lại mình thấy khá ổn,đc các anh ưu tiên tính toán địa chỉ gần nhà mình làm cũng hi vọng lắm bạn.

Câu hỏi này thì trả lời ntn các cán bộ bidv nhỉ :p:p " khi trong 1 cuộc họp rơi vào trạng thái yếu thế em sẽ làm gì"? :( . Dù sao cũng xong rồi cũng có thêm một số kinh nghiệm ;););)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên