BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Công việc hàng ngày ngồi tỉ tê với một cục bự chà bá kiến thức cũ, đêm đến lên ub hóng tin, đến thứ 2 xem danh sách thì hoặc quẳng hết gánh lo hoặc "Chiến tiếp thôi" :p

Mai thứ 7 rồi không biết có mail báo kết quả sơ loại hồ sơ chưa nhỉ? Chẹp chẹp.
Em đang làm việc tại Samsung Bắc Ninh, các bác có kinh nghiệm so sánh Samsung với BIDV để em đc sáng tỏ hơn đc ko?
Đi làm thấy mệt và tốn time quá :(
Nếu để so sánh giữa Samsung và BIDV thì thẳng căng, tổng hợp tất cả các tiêu chí nếu BIDV thang 10 thì Samsung may ra thang 4-5

Nếu để so sánh giữa Samsung và BIDV thì thẳng căng, tổng hợp tất cả các tiêu chí nếu BIDV thang 10 thì Samsung may ra thang 4-5
Môi trường BIDV em ko biết thế nào nhưng hy vọng là như bác nói.
Cũng muốn làm việc cho DN nội hơn là DN ngoại :D

Bạn nào cho mình hỏi tí nha: Từ thời điểm hết hạn nộp hồ sơ đến khi thi viết của BIDV thông thường là bao nhiêu ngày vậy ạ? Tại mình đang đi công tác nên muốn biết khoảng thời gian thi để sắp xếp công việc về thi? Cảm ơn trước nhé

Bạn nào cho mình hỏi tí nha: Từ thời điểm hết hạn nộp hồ sơ đến khi thi viết của BIDV thông thường là bao nhiêu ngày vậy ạ? Tại mình đang đi công tác nên muốn biết khoảng thời gian thi để sắp xếp công việc về thi? Cảm ơn trước nhé
Theo thông tin cập nhật trên diễn đàn thì15/3 sẽ thi viết đó bạn. Chắc khoảng đầu tuần sau có kq, t cũng đang hóng, chịu khó cập nhật trên đây là biết à ;)

~~~~~~Vắng hoe ~~~~~~>

Topic năm nay nói là tập trung đợt 1 mà chẳng có không khí gì cả.

Mb cũng vậy, năm nay tuyển tập trung mà ảm đạm đến tang thương.

hy vọng đợt 2 sẽ rôm rả hơn chút xíu

Dù sao cũng chúc các em sẽ đậu BIDV để làm đồng nghiệp với anh nhím;)
thế a Nhím đang làm ở BIDV nào đấy?

Ngày trước cũng được học đủ cả Tài chính DN, Tín dụng, Tài trợ dự án, Kế toán Tc, etc...nhưng từ hồi ra trường chỉ làm thanh toán quốc tế thôi nên bây giờ chỉ nhớ mỗi TTQT còn mấy môn kia quên sạch sẽ :(. Thấy các bạn vẫn còn làm được mấy bài về tính dòng tiền, IRR, NPV mà ngưỡng mộ quá.
P/s: Ai apply TTTM điểm danh nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back