BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Còn nhớ năm ngoái thi bidv sau vòng phỏng vấn mình trong vòng chỉ tiêu ban đầu đề ra mà vẫn rớt k rõ lí do, còn đứng đầu danh sách rớt, từ đó k thi ngân hàng nữa :))

Còn nhớ năm ngoái thi bidv sau vòng phỏng vấn mình trong vòng chỉ tiêu ban đầu đề ra mà vẫn rớt k rõ lí do, còn đứng đầu danh sách rớt, từ đó k thi ngân hàng nữa :))
:( Trong vòng chỉ tiêu ban đầu đề ra là thế nào hả bạn? Chẳng nhẽ ....???

Bởi vì chỉ tiêu có thể thay đổi vào phút chót. Có thể giảm xuống hoặc tăng lên tuỳ vào nhu cầu thực tế tại thời điểm đó.

mình cũng nghĩ mỗi năm tăng 20% của năm sau so với năm trước, chỉ chốt hạ là năm thứ 5 nó đạt công suất max nên giá trị là = 120, tuy nhiên tổng doanh thu của năm thứ 5 là 130(vì phải cộng 10 tr tiền thanh lý), còn năm 2,3,4 lần lượt là: 72, 86.4, 103.68. Sau đấy tính thu nhập trước thuế các năm bằng cách x với 60%, rồi tính tiếp lnst x 75%, Sau đó tính được dòng ngân lưu qua các năm = lnst+ KH+ Lãi suất => Tính tiếp nPV:D, Hướng giải của t là thế, k biết bạn nào cùng chí hướng hay phản pháo gì thì cùng bàn luận nhé! Thanks all!
c ơi làm bài này chưa?
t ra npv1 = +32,583. Npv2 = +16,8. Chọn pa1. C ra kq như nào??

Mai thứ 7 rồi không biết có mail báo kết quả sơ loại hồ sơ chưa nhỉ? Chẹp chẹp.
Em đang làm việc tại Samsung Bắc Ninh, các bác có kinh nghiệm so sánh Samsung với BIDV để em đc sáng tỏ hơn đc ko?
Đi làm thấy mệt và tốn time quá :(

Mai thứ 7 rồi không biết có mail báo kết quả sơ loại hồ sơ chưa nhỉ? Chẹp chẹp.
Em đang làm việc tại Samsung Bắc Ninh, các bác có kinh nghiệm so sánh Samsung với BIDV để em đc sáng tỏ hơn đc ko?
Đi làm thấy mệt và tốn time quá :(
Thứ nhất, ngày mai chưa có mail vì ngày mai cả hệ thống BIDV nghỉ làm việc.
Thứ 2, làm ở Sam sung lương thưởng của bạn thế nào? Nói ra mình mới biết để so sánh cho bạn. Hơn nữa ngoài lương còn môi truong lam viec va co hoi thang Tien nua...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên