BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Mọi người cho hỏi chi nhánh Thăng Long bổ sung chỉ tiêu có thi cùng đợt với đợt thi tập trung tại HN ko? Mình ko thấy có chi nhánh Thăng Long trong danh sách địa điểm dự kiến thi.

A/c cho em hỏi là hôm nay hết hạn nộp hồ sơ của các chi nhánh khác thì tới mai em có thế rút hồ sơ để 3/3 nộp vào chi nhánh Thăng Long được không ạ

mình nộp hồ sơ rồi. mà ko thấy nhận được mail. có lẽ nào đã bị out từ vòng gửi xe

Mình làm hồ sơ từ 27/2 đến giờ chưa nhận được mail trả lời. nãy lên xem lại hướng dẫn mới biết bữa giờ mình mới chỉ tạo hồ sơ chứ chưa phải nộp đơn ứng tuyển nên mới chưa nhận được mail. Mình đã làm lại theo hướng dẫn thì nhận được mail ngay lập tức. Bạn nào chưa nhận được mail có thể giống trường hợp của mình đó

Chác anh lớn tuổi lắm rồi nhỉ? Gặp ai cũng gọi người ta là em, dù chưa biết người ta lớn tuổi hay nhỏ tuổi hơn mình.

Thôi "anh" ơi. ráng gượng làm gì. Ai trên cái UB này chả biết "anh" chỉ là con nhãi ranh sinh năm 1991. Cái topic thi tuyển BIDV năm 2014 tôi đọc nát ra rồi. "Anh" nổi tiếng đến nỗi mà ở bên bank của tôi còn biết tiếng nữa cơ.

Hi vọng mọi người tâp trung chuyên môn để đạt được mục đích của mình. Mỗi mùa thi tuyển của BIDV là chúng ta lại già thêm 1 tuổi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên