BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Cho em hỏi là bidv thông báo là 7h25 mới thi, vậy 7h mình đến có vấn đề gì không? hay cứ phải là đến lúc 6h45 :)

Hình như diễn đàn mình có bị lùi đi mấy trang thì phải. chắc có ai đó xóa bớt bài viết hay sao ấy nhỉ. :D
sao kỳ lạ vậy :D
đây gọi là hiện tượng thoái lui đầu tư do các biện pháp của chính sách tài khóa chủ động gây nên thâm hụt ngân sách do cơ cấu
ngày mai chúc mọi người thi tốt :)

Chỉnh sửa lần cuối:
mai thi rồi. mọi người giúp em câu này với ạ
một doanh nghiệp quyết định ngừng sản xuất khi
a. công ty bị lỗ trong kỳ hạch toán với số lỗ bằng 1 phần chi phí cố định trong kỳ hạch toán
b. cty bị lỗ trong kỳ hạch toán với số lỗ lớn hơn chi phí cố định trong kỳ hạch toán
c. cty bị lỗ hết phần vốn chủ sở hữu

chi phí nào là biến phí
a. chi phí thuê nhà xưởng
b. chi phí nguyên vật liệu
c. chi phí chuyển giao công nghệ
d. chi phí điện nước
e. chi phí quản trị điều hành
f. thuế xuất nhập khẩu
g. chi phí quảng cáo

mai thi rồi. mọi người giúp em câu này với ạ
một doanh nghiệp quyết định ngừng sản xuất khi
a. công ty bị lỗ trong kỳ hạch toán với số lỗ bằng 1 phần chi phí cố định trong kỳ hạch toán
b. cty bị lỗ trong kỳ hạch toán với số lỗ lớn hơn chi phí cố định trong kỳ hạch toán
c. cty bị lỗ hết phần vốn chủ sở hữu
đáp án B.
Nếu lỗ bằng 1 phần chi phí cố định thì cty vẫn sản xuất... chỉ khi lỗ hơn chi phí cố định mới ngừng

Các sĩ tử thi ở Hà Nội cho mình hỏi địa điểm thi trường Việt Đức là THPT Việt Đức trên Trần Hưng Đạo phải ko vậy. thanks

Hình như diễn đàn mình có bị lùi đi mấy trang thì phải. chắc có ai đó xóa bớt bài viết hay sao ấy nhỉ. :D
sao kỳ lạ vậy :D
đây gọi là hiện tượng thoái lui đầu tư do các biện pháp của chính sách tài khóa chủ động gây nên thâm hụt ngân sách do cơ cấu
ngày mai chúc mọi người thi tốt :)
mai bạn @letrieuson thi chi nhánh nào vậy giúp mình câu biến phí với

có bạn naò mai thi rồi mà vẫn ko thể xem đc SBD và địa điểm thi như tớ ko? :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất