BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Thấy các bạn được xướng tên mà buồn thối ruột cho cái thân mình :(, biết k có trong danh sách vẫn vào xem, các bạn, anh, chị ơi cho em hỏi là có anh, chị, bạn nào bằng liên thông, chiều cao hạn chế như em mà vẫn được tuyển vào ngân hàng không ạ? Có khó khăn lắm không ạ? Cho em lời khuyên với!
gắng lên bạn ơi, sẽ có cơ hội cho mình nếu tiếp tục tìm kiếm. Mong bạn đừng nản lòng, tự tin lên nhé. Hitler vẫn làm rúng động TGioi vs chiều cao khiêm tốn đó thui. :rolleyes:

tính hiệu quả dự án dựa và npv, mìn có thắc mắc nhờ các anh chị giải đáp giúp:
vd đầu tư mua tscđ, vốn vay từ ngân hàng vậy thì lãi vay có tính vào dòng tiền dự án ko, nếu có thì tính như thế nào.
Đưa lãi vay vào cũng đúng. mà ko đưa lãi vay vào cũng đúng. vấn đề là do cách tính của mình có thích sử dụng lợi ích lá chắn thuế hay ko mà thôi :D

dang ky NKKN tim hoai khong thay tuong rot :( ai ngo search theo cmnd thi thay minh bi chuyen qua nam sai gon. Sao ki vay troi

Mọi người ơi, Ngân hàng xuất tiền mặt gửi vào NHNN, tiền đang chuyển tới NHNN thì mình định khoản sao ạ ????
Em đang không hiểu lắm cái tiền đang chuyển @@

BIDV trân trọng thông báo Số báo danh và Địa điểm thi Đợt 1/2015 sẽ được cập nhật vào Thứ 6 ngày 13/03

Anh chị ứng viên vui lòng liên tục cập nhật trên trang tuyển dụng BIDV: tuyendung.bidv.com.vn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên