BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

ngày mai phỏng vấn BIDV mà hôm nay pv sacom thất bại rồi,cửa vô bank thật là khó :(

vâng,e mới ra trường,còn a kia chứng chỉ liên quan ngân hàng rất nhiều,rất lợi thế,anh ấy nói nếu vô mà ký hợp đồng thì a ấy ko làm,có chế độ mới làm.a ấy làm OCB hơn 10 chai rồi,ko nhường cho em út :(
xin lỗi, nhưg bạn mới ra trường nhìn đời màu hồng quá, Sao phải nhường? bạn là ai? nếu giỏi hơn anh đó thì cố gắng giành lấy, đừng trông mong sự may mắn hay ban phát từ ngừơi khác. Cái gì cũng có cái giá của nó. No free!

bác nào có câu hỏi phỏng vấn BIDV không cho em xin với ==! sắp lên thớt rồi mà chưa ôn tý gì zZ
p/s :đề 84 câu hỏi phỏng vấn thì em có rồi =-= bác nào còn đề khác không cho em với ( có đáp án nhé )

xin lỗi, nhưg bạn mới ra trường nhìn đời màu hồng quá, Sao phải nhường? bạn là ai? nếu giỏi hơn anh đó thì cố gắng giành lấy, đừng trông mong sự may mắn hay ban phát từ ngừơi khác. Cái gì cũng có cái giá của nó. No free!
chi nhánh bạn pv có IT không ? kb IT pv khác ko bạn ? hay cũng bốc thăm giống vậy ? Mình than thở vậy thôi vì hôm nay pv sacom k tốt,chứ vẫn chiến đấu tới cùng cho dù nó có là COCC :p

Cố lên, ko được nản. Cửa này đóng lại thì cửa khác mở ra mà bạn.
chính xác,bạn sn92 vừa ra trường lun hả ? ớn cái vụ pv mà kinh nghiệm thực tế,hôm nay sacom toàn hỏi thực tế,cuối cùng ngồi nghe ông phó ban kể chuyện đời ổng rồi cho mình lời khuyên bản thân xong ra về :D

chi nhánh bạn pv có IT không ? kb IT pv khác ko bạn ? hay cũng bốc thăm giống vậy ? Mình than thở vậy thôi vì hôm nay pv sacom k tốt,chứ vẫn chiến đấu tới cùng cho dù nó có là COCC :p
(y) (y) yeah đúng rồi, chiến đấu đến hơi thở cuối cùng, sau này sẽ có nhiều kinh nghiệm. thành công sẽ đến vs cậu sớm thôi. đừng từ bỏ niềm tin. :D
CN t k tuyển IT, nhưg theo t biết IT thì bắt buộc có kinh nghiệm làm việc, mấy câu hỏi trên này sợ họ ít hỏi.

chính xác,bạn sn92 vừa ra trường lun hả ? ớn cái vụ pv mà kinh nghiệm thực tế,hôm nay sacom toàn hỏi thực tế,cuối cùng ngồi nghe ông phó ban kể chuyện đời ổng rồi cho mình lời khuyên bản thân xong ra về :D
Hiehie thế là cũng tốt đấy chứ, mấy khi được nghe người khác chia sẻ và cho kinh nghiệm đâu. Uk chỉ ngại là hỏi mình thực tế, mình chưa đi làm khá là khó khăn khi trả lời những câu đấy cậu nhỉ :p

Tình hình là đi PV CN Thăng Long về rùi, vào 10p đã phải ra, lại còn chém sai câu nghiệp vụ nên phải đổi sang câu khác nữa chứ, xấu hổ quá
bạn vào pv hội đồng pv có thoải mái lắm ko? chiều nay mình cũng pv vào đến nới họ chẳng bào gì mình toàn tự giới thiệu rồi họ ko bảo gì thế là lại tự xin bốc câu hỏi sau khi trả lời xong 1 câu thì họ mới bắt đầu hỏi. mà mình cũng vớ phải câu nghiệp vụ về DN ko nhớ gì.chắc tạch. :(

Hiehie thế là cũng tốt đấy chứ, mấy khi được nghe người khác chia sẻ và cho kinh nghiệm đâu. Uk chỉ ngại là hỏi mình thực tế, mình chưa đi làm khá là khó khăn khi trả lời những câu đấy cậu nhỉ :p
tại vì ông ấy hỏi những cái cơ bản mà mình không biết nên ổng kể chuyện luôn,mặc dù pv ưu tiên làm CN gần nhà khả năng cao mà bản thân ít kinh nghiệm pv nên chịu lun,hi vọng mai pv BIDV sẽ mạnh hơn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên