BIDV - Thi thử, thi nhanh.

Trình tự chọn lọc hồ sơ của BIDV cho thấy là trong vòng 1 sẽ có 3 đợt thi: Thi nhanh => Thi thử => Thi nhanh.
(chi tiết tại đây nhá: http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html)
Cơ mà đến giờ mình vẫn k thấy dữ liệu cho 2 đợt thi đầu, trước khi thi nhanh chính thức.
Có bạn nào biết tình hình thế là thế nào k???

Mình thấy cứ bình tĩnh chờ thôi. Lịch thi nhanh từ 28/6-5/7 lận mà. NH chỉ gửi mail thông báo thi nhanh 1 ngày trước khi thi thôi. ^^

Thứ 2 các bạn sẽ nhận được mail thông báo nhé! :) Chắc chắn luôn. Good luck to you!

cứ chịu khó theo dõi mail thôi c ạ, ai qua vòng hồ sơ thì ắt sẽ có mail, cứ bình tĩnh chờ đi c

Sáng nay mình mới nhận thông báo thi nhanh nè! Đề khó quá ah, chủ yếu là những kiến thức mà vô tình mình tích góp được để trả lời. Phần IQ chủ yếu đánh vào suy luận logic trong bảng chữ cái. Câu hỏi khó mà thời gian là áp lực rất lớn. Bạn không được quay lại đối với câu hỏi mình đã làm rồi.

may có các bạn thi trước nhắc nhở chuẩn bị bảng chữ cái nên sáng nay có mấy câu cũng đỡ hơn, nhưng cũng có câu khó nhằn lắm, tính không kịp, hic, đúng là rất khó. Các bạn thi sau nhớ chuẩn bị bảng chữ cái bên cạnh, máy tính casio, bút vs giấy nháp nữa đẻ tính toán cho nó nhanh nhé. chúc các bạn thi tốt nhé.

bọn mình còn chưa có danh sách, chả biết có cơ hội đc thi nhanh xem đề khó tnao không nữa =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,403
Thành viên mới nhất
Nofx Merch
Back
Bên trên