BIDV - Thi thử, thi nhanh.

Trình tự chọn lọc hồ sơ của BIDV cho thấy là trong vòng 1 sẽ có 3 đợt thi: Thi nhanh => Thi thử => Thi nhanh.
(chi tiết tại đây nhá: http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html)
Cơ mà đến giờ mình vẫn k thấy dữ liệu cho 2 đợt thi đầu, trước khi thi nhanh chính thức.
Có bạn nào biết tình hình thế là thế nào k???

t thi thử rùi bạn ạ. thi thoải mái thui, nhưng chẳng biêt đúng hay sai nữa :(

Hjx chưa có mail nữa, chẳng lẽ bị loại ngay từ vòng hồ sơ ùi sao? :((

Hi, mình mới nhận được cái mail này thôi. Mình cũng đang chờ mail thông báo thi. Các bạn cứ bình tĩnh và kiên nhẫn. :)
Thư thông báo về việc nhận được hồ sơ dự tuyển

Kính gửi: vietvuongnh5
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam(BIDV) cảm ơn Anh/Chị đã gửi hồ sơ của Anh/Chị tham giadự tuyển vào BIDV.Chúng tôi cam kết hồ sơ của Anh/Chị sẽ được xem xét và đánh giá một cách nghiêm túc và công minh.

Nếu hồ sơ của Anh/Chị phù hợp với các yêu cầu của BIDV, chúng tôi sẽ thông báo đến Anh/Chị lịch thi tại tuyendung.bidv.com.vn mục Hướng dẫn ứng viên. Thời gian dự kiến như sau:
Từ ngày 25/06 đến ngày 27/06: Thi thử (dành cho toàn bộ ứng viên)
Từ ngày 28/06 đến ngày 05/07: Thi nhanh (chỉ dành cho ứng viên nhận được email thông báo của BIDV)

Đề nghị các anh chị liên tục cập nhật thông tin liên quan đến tuyển dụng tại: bidv.com.vn và tuyendung.bidv.com.vn

Cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị
Chào thân ái,

Hi, mình mới nhận được cái mail này thôi. Mình cũng đang chờ mail thông báo thi. Các bạn cứ bình tĩnh và kiên nhẫn. :)
Thư thông báo về việc nhận được hồ sơ dự tuyển

Kính gửi: vietvuongnh5
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam(BIDV) cảm ơn Anh/Chị đã gửi hồ sơ của Anh/Chị tham giadự tuyển vào BIDV.Chúng tôi cam kết hồ sơ của Anh/Chị sẽ được xem xét và đánh giá một cách nghiêm túc và công minh.

Nếu hồ sơ của Anh/Chị phù hợp với các yêu cầu của BIDV, chúng tôi sẽ thông báo đến Anh/Chị lịch thi tại tuyendung.bidv.com.vn mục Hướng dẫn ứng viên. Thời gian dự kiến như sau:
Từ ngày 25/06 đến ngày 27/06: Thi thử (dành cho toàn bộ ứng viên)
Từ ngày 28/06 đến ngày 05/07: Thi nhanh (chỉ dành cho ứng viên nhận được email thông báo của BIDV)

Đề nghị các anh chị liên tục cập nhật thông tin liên quan đến tuyển dụng tại: bidv.com.vn và tuyendung.bidv.com.vn

Cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị
Chào thân ái,
mail này là mail báo cáo đã nhận đc hồ sơ chứ đâu phải mail thi nhanh đâu bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên