BIDV - Thi thử, thi nhanh.

Trình tự chọn lọc hồ sơ của BIDV cho thấy là trong vòng 1 sẽ có 3 đợt thi: Thi nhanh => Thi thử => Thi nhanh.
(chi tiết tại đây nhá: http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html)
Cơ mà đến giờ mình vẫn k thấy dữ liệu cho 2 đợt thi đầu, trước khi thi nhanh chính thức.
Có bạn nào biết tình hình thế là thế nào k???

Có danh sách thi chuyên viên giao dịch rùi đó mấy bạn ơi, nhưng mình không có tên trong danh sáh huhu...buồn thật :(

chắc không có hy vọng lắm đâu hihi...do phần mình thấp quá chắc không đạt phần ngoại hình hihi...có 1m53 thôi huhu...dù gì mình cũng chúc CÁC BẠN THI MAY MẮN NHE!

thi thử có rồi bạn.. mà nó kêu báo kết quả về email mà tới hnay cũng chả thấy thông báo gì luôn. phần thi thử giờ bị del khỏi web luôn r... bạn thi ở vị trí gì á? đã thi chưa?

BIDV - thi nhanh

có ai thi nhanh chưa. có thể vô chia sẻ sơ thông tin được không ạ. không biết đề có khó lắm không?????????
:-ss:-ss:-ss
[-O

Re: BIDV - thi nhanh

có ai thi nhanh chưa. có thể vô chia sẻ sơ thông tin được không ạ. không biết đề có khó lắm không?????????
:-ss:-ss:-ss
[-O
Có nhiều bạn thi nhanh cũng chia sẻ thông tin, kinh nghiệm với một số phần bạn ấy nhớ bên topic BIDV Tuyển dụng áh bạn. Wa tham khảo để có tinh thần thi tốt nhá ^^. Hĩ mai t2 ùi, hi vọng mình có trong danh sách thi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên