BIDV BIDV chi nhánh Ba Đình (Hà Nội) tuyển dụng Giao dịch viên [25.11-29.11.2013]

hôm nay vừa đi nộp hs về. Thấy cũng đông các bạn nộp hs, 8h sáng chắc phải đến hơn 10 người đang chờ nộp hs rùi, có ai sáng đi nộp ới lên cho mọi người bít nhá. Mình chắc ko qua vòng hs rồi, hình như chị thu hs bảo ưu tiên các hs cao đẳng, các hs đại học sẽ thiệt thòi hơn??? hic hic.

sao lại ưu tiên hs cao đẳng nhỉ? ngược đời vậy? :-B

chắc tin tuyển dụng trên đc dán thông báo ở chi nhánh đó. Nhiều khi do nhu cầu tuyển dụng quá ít nên họ ko đưa lên web. Nhưng yêu cầu tuyển dụng thấp quá cũng hơi bất ngờ thật :D Như trong link của bạn đưa thì bằng FTU, bằng NEU khoa kế - kiểm cũng ko nằm trong diện đc nộp hồ sơ. Mà lạ cái là HVNH luôn luôn đc ưu tiên, ko thấy giới hạn chuyên ngành cụ thể như các trường khác.

Theo mình thì HVNH luôn được ưu tiên vì HVNH là con của NHNN, với lại mình nghe kinh nghiệm của 1 số người đi trước bảo đề thi của BIDV ôn theo sách HVNH sẽ sát hơn, BIDV luôn có mối quan hệ "thân thiết" với HVNH :)
p/s: nếu ko chính xác thì các bạn đừng gạch đá nhé :)

COCC rồi, mình nộp có khi chỉ làm nền cho họ thôi :-s

đồng ý.
Mình nghe chị thu hồ sơ giải thích cho 1 bạn nam nộp GDV là vị trí này ko ưu tiên nam nên hs của e có thể bị loại, hơn nữa vị trí này chỉ tiêu tuyển cao đẳng vì thế sẽ phù hợp với trình độ cao đẳng, nếu các bạn có trình độ ĐH lại ko phù hợp với vị trí này ??? do đó sẽ ưu tiên các hồ sơ cao đẳng, thế mí hay chứ, kaka

đồng ý.
Mình nghe chị thu hồ sơ giải thích cho 1 bạn nam nộp GDV là vị trí này ko ưu tiên nam nên hs của e có thể bị loại, hơn nữa vị trí này chỉ tiêu tuyển cao đẳng vì thế sẽ phù hợp với trình độ cao đẳng, nếu các bạn có trình độ ĐH lại ko phù hợp với vị trí này ??? do đó sẽ ưu tiên các hồ sơ cao đẳng, thế mí hay chứ, kaka
Mình chưa thấy lần nào BIDV tuyển GDV lại chỉ yêu cầu trình độ CĐ. Trước giờ chỉ có vị trí thủ quỹ, kiểm ngân mới tuyển trình độ CĐ thôi.

Mình chưa thấy lần nào BIDV tuyển GDV lại chỉ yêu cầu trình độ CĐ. Trước giờ chỉ có vị trí thủ quỹ, kiểm ngân mới tuyển trình độ CĐ thôi.
uh đợi mấy bạn hum nay đi nộp hs về rùi chia sẻ thêm nha, mình cũng nghi ngờ quá vì trước toàn hệ thống tuyển chi tiêu cao lắm mà giờ tuyển GDV chi nhánh lại đòi hỏi thấp vậy, cũng định thắc mắc những nghe được chị ý giải thích với bạn kia là như vậy, chị í bảo vị trí đó chỉ đòi hỏi như thế thôi, ko hơn. Hồ sơ đại học chị ấy vẫn nhận vì còn có vòng sơ loại nữa, nhưng mình nghĩ chắc hồ sơ đại học sẽ ko được ưu tiên.

uh đợi mấy bạn hum nay đi nộp hs về rùi chia sẻ thêm nha, mình cũng nghi ngờ quá vì trước toàn hệ thống tuyển chi tiêu cao lắm mà giờ tuyển GDV chi nhánh lại đòi hỏi thấp vậy, cũng định thắc mắc những nghe được chị ý giải thích với bạn kia là như vậy, chị í bảo vị trí đó chỉ đòi hỏi như thế thôi, ko hơn. Hồ sơ đại học chị ấy vẫn nhận vì còn có vòng sơ loại nữa, nhưng mình nghĩ chắc hồ sơ đại học sẽ ko được ưu tiên.
nhưng nói chung thì khả năng cocc vẫn cao lắm. Như BIDV, Vietcom, Vietin ở tỉnh mình cũng đầy người ko thuộc diện nộp đc hồ sơ (bằng trường dân lập) nhưng vẫn vào làm như thường.

nhưng nói chung thì khả năng cocc vẫn cao lắm. Như BIDV, Vietcom, Vietin ở tỉnh mình cũng đầy người ko thuộc diện nộp đc hồ sơ (bằng trường dân lập) nhưng vẫn vào làm như thường.
Với cả rõ ràng lần này yêu cầu rất rõ trong điều kiện tuyển dụng là cao đẳng trung bình khá mà, có phải chị bịa đâu, mình thì đoán lần này có cháu ông nào đó học hành làng nhàng, chỉ cố được cái bằng cao đẳng, nên phải hạ chỉ tiêu để tuyển 1 người, có hợp lệ vòng hồ sơ, còn lại thì chuyện các bác tính, kaka

Không phải đâu bạn, ở đây người ta tuyển "nhân viên" giao dịch viên mà. Vị trí nhân viên lúc nào cũng tuyển cao đẳng thôi. "Chuyên viên" giao dịch viên thì mới yêu cầu cao

Với cả rõ ràng lần này yêu cầu rất rõ trong điều kiện tuyển dụng là cao đẳng trung bình khá mà, có phải chị bịa đâu, mình thì đoán lần này có cháu ông nào đó học hành làng nhàng, chỉ cố được cái bằng cao đẳng, nên phải hạ chỉ tiêu để tuyển 1 người, có hợp lệ vòng hồ sơ, còn lại thì chuyện các bác tính, kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên