BIDV BIDV chi nhánh Ba Đình (Hà Nội) tuyển dụng Giao dịch viên [25.11-29.11.2013]

Đây là tuyển giao dịch viên cán sự. Lương thấp hơn nên yêu cầu thâp hon.

chị thu hồ sơ hỏi mấy câu như e nghe thông tin tuyển dụng ở đâu, e biết gì về vị trí này, e đã cân nhắc kỹ khi nộp chưa (vì trình độ đại học mà làm cán sự GDV thì sẽ thiệt thòi hơn nhiều bạn khác do lương thấp hơn, và sau 2-3 năm có thể mới được thi chuyển lên CV)...

Mình vừa nhận được thông báo thi viết. Không biết phải ôn từ đâu đây, mông lung quá :(

Mình vừa nhận được thông báo thi viết. Không biết phải ôn từ đâu đây, mông lung quá :(
huhu, mình ko qua vòng hồ sơ rồi, chán thế. Bạn học trường gì vậy, chúc mừng bạn qua vòng hs nhé, bạn về up đề thi lên cho mn tham khảo nha, thanks. chúc bạn thi tốt

huhu, mình ko qua vòng hồ sơ rồi, chán thế. Bạn học trường gì vậy, chúc mừng bạn qua vòng hs nhé, bạn về up đề thi lên cho mn tham khảo nha, thanks. chúc bạn thi tốt

Cảm ơn bạn ^^ tớ học Phương Đông b ah. Sao im ắng quá vậy.mng có ai thi viết nữa không ạ?

chuc mung ban nha. chuc ban may man!!! Di thi ve update tinh hinh cho anh em nua nha:d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên