Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Mệt mõi :(. 1 lần nữa sai lầm lại là anh khi đã đồng ý 1 mối quan hệ khi chưa thật sâu sắc :( Biết làm sao đây. Không muốn em buồn đâu :(:(:(

tất nhiên là mình trách nhiệm với những phát ngôn của mình chứ ai, k lẽ là bạn cảm thấy có trách nhiệm với những phát ngôn của tôi hả @ma_atula? :rolleyes:. Có đi có lại mà, nếu bạn bạt thẳng đc tôi 1 cái, tôi cho bạn uống nước đái của chính bạn 1 ly.
Gì mà nói khó nghe thế bạn. Nếu không thì unfollow nó thôi. Ít ra trên này cũng có chị em phụ nữ. Vào Ub để vui vẻ chứ có phải cạnh tranh gì như trên ngân hàng đâu ^^. Just for fun and keep calm.

Thi xong Exim, có tạch em cũng không cảm thấy buồn :D. Đã cố hết sức có thể :). Ít ra cũng đã thi QHKH, không còn gì phải nối tiếc :D. Tệch thì ta tiếp tục công việc cũ 1 thời gian nữa. Ít ra chẳng phải ở đâu cũng có những người đồng nghiệp tốt như thế :D

Mệt mõi :(. 1 lần nữa sai lầm lại là anh khi đã đồng ý 1 mối quan hệ khi chưa thật sâu sắc :( Biết làm sao đây. Không muốn em buồn đâu :(:(:(
Sao phải đợi một nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao phải đợi được yêu rồi mới đem lòng yêu người ? Sao phải đợi có một chỗ làm tốt mới bắt đầu công việc? Sao phải đợi có thật nhiều rồi mới chia sẻ một chút? Sao phải đợi thất bại mới nhớ đến một lời khuyên? Sao phải đợi một nỗi đau rồi mới nhớ đến một lời ước nguyện?

View attachment 5315

sùi bọt mép, rã cả cẳng rồi mà ko ăn thua a ợ
cùng lắm thì lại bỏ tiền mua danh hiệu thôi :D mua lại khách hàng của cvkh khác thừa chỉ tiêu rùi, hoặc bí nữa thì nhớ bố mẹ, họ hàng vay giúp 1 món, dù chẳng có nhu cầu sử dụng, mấy tháng sau trả, chấp nhận chịu lỗ.

E ở Quảng Ninh a ơi
Thế thì a ko giúp đc trực tiếp rùi !
Còn ở QN, anh thấy em nên chơi cách này đi. Em tặng lãi suất cho khách hàng, bằng tiền của mình em nhé. Đó là cách cuối rùi.
Còn không tìm ai đó giới thiệu, được mối nào, em chi tiền cho họ.
Đồng tiền bao giờ cũng làm cho người ta quyết định nhanh lắm!;)

Thế thì a ko giúp đc trực tiếp rùi !
Còn ở QN, anh thấy em nên chơi cách này đi. Em tặng lãi suất cho khách hàng, bằng tiền của mình em nhé. Đó là cách cuối rùi.
Còn không tìm ai đó giới thiệu, được mối nào, em chi tiền cho họ.
Đồng tiền bao giờ cũng làm cho người ta quyết định nhanh lắm!;)
Hà Lội thì giúp em đi gái ;;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back