Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

• Bắt đầu Bắt đầu Sâu Con
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
nói mới nhớ...nay Hà Nội mưa xối xả bóng mây giữa trời nắng...mềnh đi cũng 1 bên nữ Vp từ tận Trần đại Nghĩa..qua bao nhiêu con phố mới nhận ra...bạn ý lại đang dừng chờ đèn đỏ ngay trên mình...nhìn biển 17 thế nào lại nghĩ tới bạn Sấu Non...đổi lịch đi về nhà lăng quăng đi dạo sau bạn ý thêm vài con phố :))
À quên. Thanks anh gianghung08091989 nhé. Tự nhiên có người nghĩ đến mình. hahahahahaha. Tự dưng lại thấy vui vui . kekeke

Thứ 1 LPB theo b còn non nớt và sơ khai cái này mình cho là đúng so với các Bank có trước nó.
Thứ 2 văn hoá của LPB theo Khổng Tử :D bạn đọc câu chuyện "nồi cơm của Khổng Tử" chưa vậy? Ý nghĩa của nó sẽ giúp b đánh giá tốt hơn về mọi việc xung quanh đó
Thứ 3 nếu có năng lực tại sao ko dùng cái năng lực ấy mà làm cho các Quy trình NV .v.v...hết non nớt hết sơ khai
Theo ý kiến cá nhân mình thì LPB là nơi b mà bạn có thể phát huy hết năng lực cá nhân (nếu b là người có năng lực thật sự ) còn nếu chỉ trông chờ vào mớ QT NV mà ko có đủ các kỹ năng, hiểu biết khác thì sớm hay muộn cũng khoác áo Juventus
chào bạn mình nói sổ tay văn hóa của nó đặc ngôn ngữ khổng tử là vì lấy của khổng tử thì nên làm theo khổng tử, nhưng nó lại thực hiện theo kiểu treo đầu dê bán thịt chó đó mà. LPB mà phát huy năng lực cá nhân cái đếch gì, để kéo đc khách hàng về cho nó nhiều em gái LPB đã pải biến thành Cave có cấp. Còn chuyện năng lực thì mình đã nói rồi, mấy người có năng lực sẽ không làm lâu dài cho nó, mà đã k làm lâu dài thì mắc chi pải thay đổi nó làm j nhỉ.

nói mới nhớ...nay Hà Nội mưa xối xả bóng mây giữa trời nắng...mềnh đi cũng 1 bên nữ Vp từ tận Trần đại Nghĩa..qua bao nhiêu con phố mới nhận ra...bạn ý lại đang dừng chờ đèn đỏ ngay trên mình...nhìn biển 17 thế nào lại nghĩ tới bạn Sấu Non...đổi lịch đi về nhà lăng quăng đi dạo sau bạn ý thêm vài con phố :))
à còn nữa. Làm quen đi anh. hihihi. Có lẽ nào.....

Hi hi. Biển 17 hả anh. Sao mà anh biết bạn ấy cũng làm VP. Hay vậy? Nhưng không phải là em đâu nhé. sáng nay, em vẫn đang ở 17 thôi. Chưa lên 29- 33 đâu nhé. hi` hi`
thì mặc đồ công sở...đội mũ vpbank...và lúc a đi qua thì đi ra từ vpbank mà :)) thiếu nước lúc mưa e ý mặc áo mưa vpbank nữa là đủ cây :P tại a cũng Nguyên quán Hưng Hà - Thái Bình mà hôm 2/9 mới nhậu say ở nhà 1 thằng làm vp chương dương dưới Đông Hưng 2 ngày hi hi

Bạn này có vẻ ác cảm với Liên việt quá nhỉ. Nhưng gì thì gì cũng không nên nói nhân viên nữ trong đó như vậy chứ. Mình mà làm liên việt thì mình sẵn sàng cho bạn ăn 1 cái bạt tai luôn đó. Nói gì thì nói, ở đâu cũng có người nọ người kia. Vơ đũa cả nắm vậy, người chả liên quan cũng thấy ức chế lắm bạn ạ.
sự thật thì thường đau lòng mà bạn, gái LPB nổi tiếng trong giới Cave luôn đó, :cool:

thì mặc đồ công sở...đội mũ vpbank...và lúc a đi qua thì đi ra từ vpbank mà :)) thiếu nước lúc mưa e ý mặc áo mưa vpbank nữa là đủ cây :p tại a cũng Nguyên quán Hưng Hà - Thái Bình mà hôm 2/9 mới nhậu say ở nhà 1 thằng làm vp chương dương dưới Đông Hưng 2 ngày hi hi

Có vẻ anh cũng mến mến cái bạn đó rồi nha. Nhưng cái quan trọng nhất lại chưa nhòm thấy. là tay đã đeo nhẫn chưa? hehehe. lần sau mà gặp thì cố mà nhìn thấy anh nhé. hihi

sự thật thì thường đau lòng mà bạn, gái LPB nổi tiếng trong giới Cave luôn đó, :cool:
nik mới lập...bài viết ít...uy tín các topic chưa cao nhưng lại nói toàn vấn đề về 1 bank và các bạn nữ bank ấy chung chung...bạn biết được bao nhiêu nhân viên trong bank đó và hệ thống bank đó :)

Có vẻ anh cũng mến mến cái bạn đó rồi nha. Nhưng cái quan trọng nhất lại chưa nhòm thấy. là tay đã đeo nhẫn chưa? hehehe. lần sau mà gặp thì cố mà nhìn thấy anh nhé. hihi
he he đôi khi giữa dòng người tấp nập ta đâu có được lần nữa đi chung đoạn đường với nhau...mà lại qua cả chục con phố dưới nắng mưa như thế...sự thật là cũng chỉ nhìn thấy đôi kính cận...chứ bịt kín từ đầu tới chân he he

nik mới lập...bài viết ít...uy tín các topic chưa cao nhưng lại nói toàn vấn đề về 1 bank và các bạn nữ bank ấy chung chung...bạn biết được bao nhiêu nhân viên trong bank đó và hệ thống bank đó :)
mình tham gia ub này không pải để lấy uy tín hay để làm ub kỳ cựu nha bạn, từ Hội sở đến CN đến đâu cũng thấy cái kiểu mồi chài khách của gái LPB như mấy con Cave chính hiệu. Bạn thì biết tới đâu về LPB?

Back
Bên trên