HOT Bạn có thích làm việc tại ngân hàng chính sách xã hội không?

Vào NHCS được cái là ổn định, không phải lo mấy cái chỉ tiêu huy động, cho vay, theo mình cứ ổn định được là nhất rùi

chỗ mình thì 100% nhân viên của NH chính sách xã hội là COCC và money :D,có bảng giá luôn :D

chỗ mình thì 100% nhân viên của NH chính sách xã hội là COCC và money :D,có bảng giá luôn :D

Bạn ở đâu vậy bạn? nghe nói bi đát quá, NHCSXH nhiều khách hàng, lao động ít, món vay nhỏ lẻ, lương bình thường không có lậu nên công việc cũng vất vả (nhất là ở vùng sâu vùng xa)

Bạn nào muốn biết thông tin về lương hay các thông tin khác về NHCSXH thì pm yahoo mình: wantanabe12 nhé!
Mình hiện tại đang làm nhcsxh và hoàn toàn hài lòng về công việc ở đây dù có hơi vất vả 1 tí :)

Mình chia sẻ 1 chút thông tin với các bạn, mặc dù vào NHCS cần mối quan hệ thật, nhưng nếu bạn có thực lực thì bạn vẫn có thể thi vào bình thường nhé! Các cơ quan nhà nc, ko riêng gì ngành ngân hàng đều ưu tiên "con em trong ngành" nên các bạn đừng thắc mắc gì về việc COCC hay gì đó nhé! :)
Về lương thì NHCS giao động theo vùng miền trong khoảng từ: 7-9,5 triệu cho nhân viên mới vào.
Hi vọng đã giải đáp đc một số thắc mắc cho các bạn ^^

bạn azbank ui?cho minh hỏi là co tuỷen ở cà mau không?mà tỉnh tự tuyển thi mình có thể biết thông tin tuyển ở đâu he.hay là tin nội bộ theo chế độ cocc

Năm 2013 NHCS có tuyển ko ạ?Sơ yếu lí lịch là bản viết tay hay dánh máy ạ? Anh chị nào có tài liệu hay đề thi cho em xin tham khảo với

Mình chia sẻ 1 chút thông tin với các bạn, mặc dù vào NHCS cần mối quan hệ thật, nhưng nếu bạn có thực lực thì bạn vẫn có thể thi vào bình thường nhé! Các cơ quan nhà nc, ko riêng gì ngành ngân hàng đều ưu tiên "con em trong ngành" nên các bạn đừng thắc mắc gì về việc COCC hay gì đó nhé! :)
Về lương thì NHCS giao động theo vùng miền trong khoảng từ: 7-9,5 triệu cho nhân viên mới vào.
Hi vọng đã giải đáp đc một số thắc mắc cho các bạn ^^
uầy, a/c cho e hỏi, mới vào mà đã 7tr á?????/ Làm vị trí gì vậy ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên