BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

hazzzz. minh ko thay goi gi ca. nhung ai duoc goi thi chuc may man nhe. huhu.

Mọi ngwoif ơi, Bắc á hnay thi đấy, nhưng chỉ lọc toàn người Nghệ an để gọi đi thi thôi. Mình ghét nhất trò này. Sao lúc đăng tuyển ko viết rõ ưu tiên người Nghệ An cho rồi, phí mấy cái dấu đỏ của mình quá, cả 2 cái ảnh thẻ nữa :))
Bùn nhỉ! Nh chắc nhiều quá nên ưu tiên Nghệ An.:-s Kể cũng bùn. Mất công đi nộp hồ sơ. Nộp trực tuyến thì có phải đỡ đau lòng k. Hic

nhục thế. mềnh đọc ko ky lại cứ thế gửi qua mail va chờ đến ngày hnay và thắc mắc đến ngày hnay sao ko có phản hồi...hu

nop vi tri nao the cau?

---------- Post added 04-05-2012 at 09:10 AM ----------

[QUOTEbrainy89;86166]Cái NH rã man, mai thi mà chiều muộn hnay mới gọi, chả ôn đc ze, :((((((((((((([/QUOTE]
cau nop o vi tri nao the?hic

Mọi ngwoif ơi, Bắc á hnay thi đấy, nhưng chỉ lọc toàn người Nghệ an để gọi đi thi thôi. Mình ghét nhất trò này. Sao lúc đăng tuyển ko viết rõ ưu tiên người Nghệ An cho rồi, phí mấy cái dấu đỏ của mình quá, cả 2 cái ảnh thẻ nữa :))
Hix, đã nghe trên mạng có thông tin này, đến và đã gặp chị nhân sự người Nghệ An, thế nên cũng không hy vọng nhiều nhưng vẫn thất vọng. Người Nghệ An sống cục bộ thật đấy!

Ơ, mình đi thi thấy vẫn có người Bắc mừ, có phải mỗi Nghệ An đâu, :|, nhưng mà đi thi cho vui vậy chứ nghe bảo có suất gửi cả rồi, :((

---------- Post added 04-05-2012 at 01:05 PM ----------

nop vi tri nao the cau?

---------- Post added 04-05-2012 at 09:10 AM ----------

[QUOTEbrainy89;86166]Cái NH rã man, mai thi mà chiều muộn hnay mới gọi, chả ôn đc ze, :(((((((((((((
cau nop o vi tri nao the?hic[/QUOTE]

T nộp GDV mà, nhưng chả hi vọng, ....

Chị Nha Trang điêu đứng quá, lại cứ buông lời xằng bậy :)) :p. Em thấy ở đó có vài người Nghệ An thôi, đa phần là người miền Bắc đấy. Có điều đặc biệt là các anh chị đang làm MSB, Techcombank định chuyển sang rất nhiều :)

Có bạn nào nộp đơn đợt này được gọi chưa?
tớ nộp anh ấy bảo nửa tháng sau thồng báo mà giờ vẫn chưa có tin tức gì?

Mai tớ chuyển hộ khẩu vào Nghệ An đơi, có bạn nào Nghệ An cho tớ nhập khẩu với không =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên