BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

Haiz..z..Nghe các bạn nói ngân hàng tuyển thế này chỉ là hình thức thực ra đã tuyển nội bộ nghe thấy nản ghê..n thôi cứ đi nộp xem có chút cơ hội nào k? Mong hồ sơ k bị cho thùng rác...

Haiz..z..Nghe các bạn nói ngân hàng tuyển thế này chỉ là hình thức thực ra đã tuyển nội bộ nghe thấy nản ghê..n thôi cứ đi nộp xem có chút cơ hội nào k? Mong hồ sơ k bị cho thùng rác...
làm mình thấy nản :( mất bao nhiêu công đi xin dấu.

chua thay cai don ung tuyen cua ngan hang na kho chiu nhu ngan hang nay, vua xau vua kho lam

Các bạn đi nộp hồ sơ về cho mình xin cái địa chỉ của NH này với, nó nằm ở đoạn nào trên đường Lý Thái Tổ vậy? Tòa nhà gì?. Lòng vòng một lúc quay đi quay lại mà tìm mãi chẳng thấy 60 Lý Thái Tổ ở đâu cả :((. Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản hixhixx

Các bạn đi nộp hồ sơ về cho mình xin cái địa chỉ của NH này với, nó nằm ở đoạn nào trên đường Lý Thái Tổ vậy? Tòa nhà gì?. Lòng vòng một lúc quay đi quay lại mà tìm mãi chẳng thấy 60 Lý Thái Tổ ở đâu cả :((. Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản hixhixx

gần nhà hàng My way ý cậu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm mình đi nộp thấy có cả núi hồ sơ rùi. Không biết họ có loại hồ sơ của mình không?
Lo quá đi...

u .giong to roi. no doi dien voi cua hang gucci day. nhin tu quang truong nha hat lon, cau nhin xem co nha nao cao thi thay ngay

chiều hôm qua cũng lượn đường mà không thấy, quyết tâm sáng nay đi thêm lần nữa, thì ra hôm qua đi qua mấy lần rùi mà không thấy, đến khi vào thì chưa kịp hỏi thăm gặp chị nào đã có 1 anh nhìn béo béo nhưng kute chỉ tay ra chỗ chị nhận hs;)) ;)), nhìn đống hs cao mà không khỏi lo lắng:(( :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên