ACB tuyển dụng nhiều vị trí với số lượng lớn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn thi cùng đợt mình. Mình phỏng vấn vòng 1 ok rồi. Mai mình phỏng vấn lượt 2 bạn ơi .

Minh nop vi tri QHKH o thanh hoa duoc goi di thi hom mung 2/7 roi, mung 8/7 duoc di pv luon, dang ngoi cho ket qua day. Dong huong thanh hoa lam quen nha. hi

ACB phong vấn khu vuc phia nam chua nhỉ

Mình nộp hồ sơ lâu lắm rồi, vừa nộp online, vừa gui hồ sơ luôn, đến giờ chả thấy ai goi gì cả?
Có khi nào họ ko gọi ko ta? Nếu ko chấp nhận hồ sơ củng cho hay 1 tiếng chứ, thật là buôn.
Hết tháng 6/2011 lâu rồi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Minh nop vi tri QHKH o thanh hoa duoc goi di thi hom mung 2/7 roi, mung 8/7 duoc di pv luon, dang ngoi cho ket qua day. Dong huong thanh hoa lam quen nha. hi

Mình cũng pv hôm mùng 8 và đã được thông báo đỗ vòng 1 và 13/7 sẽ phỏng vấn vòng 2. Vị trí thẩm định - ko biết QHKH thế nào

sao ACB ở Hải Phòng thi hum 1/7 mà chẳng thấy tăm hơi j cả nhỉ, mà mình thi dc 60% ko bít có dc gọi pv ko nữa haizzzz

---------- Post added 07-13-2011 at 04:41 PM ----------

Bạn thi cùng đợt mình. Mình phỏng vấn vòng 1 ok rồi. Mai mình phỏng vấn lượt 2 bạn ơi .
Vòng 1 họ hỏi những j bạn ơi, bạn có thể chia sẻ cho mọi người 1 chút dc ko cả bạn trả lời thế nào lun để mình học hỏi với

Pv 1 - họ hỏi chủ yếu về con người mình, cách xử lý vấn đề, các hiểu biết của bạn xung quanh vị trí bạn ứng tuyển

ruootjhic,mình cũng gửi cv cho acb này.Chẳng thấy mail trả lời tự động,tới tận bây giờ cũng chẳng thấy tăm hơi gì cả.Mình ứng tuyển vào vị trí kiểm toán nội bộ í.Có bạn nào ở hà nội gọi đi thi hay phỏng vấn chưa

hic!bạn ơi thế bạn làm ACB ah, cho mình hỏi thăm chút nhé, mình thi ở CN Cần Thơ, thi test ,pv mấy vòng jj cũng xong hết rồi, gặp cả GD CN Cần Thơ luôn rùi, còn hẹn mình 10 ngày sau nhân sự ở Hội sở sẽ liên lạc với mình, GD ko hỏi mình nhiều chỉ bảo là muốn gặp mình và xác minh lại thông tin thui, mình thấy cũng hy vọng vì ko thì GD hẹn gặp mình làm j? 10 ngày sau Hội sở có liên lạc mình yêu cầu mình bổ sung hồ sơ, mình tl là mình đã nộp hồ sơ gốc khi đi pv vòng 2 ở CN Cần Thơ rùi, chị ấy bảo là CN Cần Thơ vẫn chưa chuyển, hiện Hội sở chỉ có bản photo của mình thui. Ngày hôm sau hăm hở vác hồ sơ đi ACB Cần Thơ nộp, đến nơi vào P.Hành chính thì chị nhân viên ở đây ngớ người ko biết gì hết, sau khi giải thích thì chị ấy mới tìm Hồ sơ gốc của mình để dưới tủ và xác nhận sẽ chuyển Hội sở giúp mình, mình có thắc mắc về kết quả tuyển dụng của mình thì chị ấy tloi lạnh tanh không biết và "xong rồi, em về đi" @.@ Đến nay là hơn 1 tháng kể từ ngày mình đi làm bài test (19/06) vẫn ko thấy tăm hơi gì, mình có gửi mail cho Bộ phận tuyển dụng ACB để thắc mắc nhưng vẫn chưa thấy trả lời, vì mình cũng đang đi làm nên ko có tg dt liên lạc. Có bạn nào tuyển dụng vào ACB gặp phải trường hợp như mình ko? Mình nghĩ mình đã qua vòng phỏng vấn thì kết quả thế nào cũng nên thông báo 1 tiếng chứ, hơi thất vọng vì lúc đầu test thấy chị trên HO xuống rất pro nhưng kết quả lại thế...

mình apply GDV bằng cack tạo hồ sơ trên trang web, đứa bạn mình apply Tín dụng qa mail. tiêu chuẩn oki hết. hem bít sao chẳng thấy ttin j? hix có ai như mình hem?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312