ACB tuyển dụng nhiều vị trí với số lượng lớn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ hơ...mình cũng được gọi chiều mai đi thi,,,nhưng ACB vĩnh phúc...thi trên máy và có nghiệp vụ,logic và cả tiếng anh nữa mọi người nhỉ

oh, thế mọi người gửi hồ sơ qua mail hay nộp trực tiếp thế, hỏi mà sao ko ai trả lời giúp thế

Có 2 cách khả quan nhất đó chính là: Nộp trực tiếp tại web tuyển dụng của ACB và thứ 2 là gửi mail. Mình vừa gửi mail được 30 phút thì có chị nghe giọng rất dễ thương và vui tính gọi chiều mai đi thi. Tớ gửi mail còn cậu thử xem sao nhé !

P/s Cậu dowload mẫu CV của ACB về điền đầy đủ + ảnh rồi gửi vào mail của họ. Tiêu đề mail và tên file bạn nên ghi. Địa điểm làm việc_ Vị trí ứng tuyển( có thể viết tắt)_ Tên đầy đủ của bạn. Đấy là kinh nghiệm của mình. Bạn làm ngay đi nhé !

Ví dụ: HàNam_TVTCCN_NguyễnĐứcTuấn

---------- Post added 08-08-2011 at 11:41 AM ----------

brainy89 ơi mai cũng thi à mình cũng thi nè. Bạn cho sdt hoặc gọi 0978721536 đi mai mình cùng đến thi :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ nộp hoàn toàn là trực tiếp nè các bạn,đến NH nop ma,ma sao hoi kinh nghiem thi ma k ai tra loi dum hey,hix

các bạn cho mình hỏi, các bạn đang nộp của đợt tháng 8 này ah. sao hết hạn 30/8 mà h đã gọi đi thi rồi vậy?có ai nộp vị trí Giao dịch viên tại hà nội của đợt tháng 8 này chưa ạ, ới lên cho mọi ngừoi biết với, chờ sốt ruột quá . thanks

Tớ thấy ACB thi theo đợt tức là cứ đăng ký đủ số lượng họ sẽ cho thi, và sẽ chia làm nhiều đợt như vậy bạn a. Đây là cách làm chuyên nghiệp của ACB !

---------- Post added 08-08-2011 at 04:48 PM ----------

gửi qua mail có ai có thư phản hồi lại ko bạn ơi

tớ không có mail phản hồi

Mọi người ơi mình gửi qua mail nhưng không nhận được mail confirm. Vậy là sao nhỉ? Có ai nhận được mail confirm không vậy? Mình có nên đến nộp trực típ không nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon