ACB tuyển dụng nhiều vị trí với số lượng lớn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình nộp CV từ đầu tháng giờ chẳng thấy j ?:( Chán quá ... Vừa thi TN chuẩn bị thất nghiệp đến nơi rùi ...Bạn nào đi pv cho tớ xin tí kinh nghiệm ..Hix

mới nộp qua mail xong rồi, cũng không biết có được aloo không nữa :(( mới ra trường cũng cực khổ quá đi

t cũng nộp 2 lần vào mail, nhưng không thấy mail trả lời tự động. Hôm nay có một chị gọi t thứ 6 đi test vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng. có bạn nào test vị trí này rồi thì share cho t với nhé,t ko biết là test những gì :(. thanks!

t cũng nộp 2 lần vào mail, nhưng không thấy mail trả lời tự động. Hôm nay có một chị gọi t thứ 6 đi test vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng. có bạn nào test vị trí này rồi thì share cho t với nhé,t ko biết là test những gì :(. thanks!
bạn nộp mail lâu chưa bạn? bạn ứng tuyển vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng ở Tỉnh nào vây?

Tớ cũng nộp 2 lần vào mail rồi, chưa thấy gì :-<. Những ngày chờ đợi, mệt mỏi :-<

mình cũng nộp, cũng chưa thấy gì (-___-!)
hnay hết hạn này, chắc 1,2 ngày tới có tin nhỉ. Bạn nào có tin tức gì thì cho mọi người biết với nhé

Minh nộp dịch vụ KH và k thấy hồi âm j :( sao các NH k thiết đặt tự động trả lời nhỉ có mất mấy công sức để thiết đặt đâu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch